Video ya gari iliyomuua Regia Mtema | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Video ya gari iliyomuua Regia Mtema

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Chenge, Jan 17, 2012.

  1. Chenge

    Chenge JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 1,077
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
  2. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,054
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Hapa ni kuzidi kutuongezea machungu.
     
  3. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 7,032
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    nashurukuru kwa video chenge
     
  4. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,176
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
  5. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,370
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135





    .......................... Thanks For the Video!!.........................
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Chenge

    Chenge JF-Expert Member

    #6
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 1,077
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Tafadhali omba radhi kabla sijakushughulikia
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Jan 17, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Aksante kwa picha!
    Sasa hivi any picture or video counts!
     
  8. L

    Lung'wando Member

    #8
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unatuonyesha Video ya ajali yenyewe au ya msibani pale?
     
  9. Chenge

    Chenge JF-Expert Member

    #9
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 1,077
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mkuu kwani hujaona video ya gari au computer yaho kimeo?
     
  10. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #10
    Jan 17, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,355
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    dooo!yaani umekitonesha kidonda upya
    jamani tuandaeni makazi ya kudumu huko mbinguni
     
  11. Mbugi

    Mbugi JF-Expert Member

    #11
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,465
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    inatisha sana inaonekana mzinga ulikuwa mkubwa mno, vipi naskia kuna mbunge mwingine naye ametangulia mbele ya haki? nilizani naye ningemuona humu j/f kama ya marehemu dada yetu? yeye hakuwa mfadhili wetu?
     
  12. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #12
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 28,238
    Likes Received: 3,153
    Trophy Points: 280
    kwa ni yeye ni mtu??
     
  13. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #13
    Jan 19, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,637
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Sijaingalia...
     
  14. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #14
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 28,238
    Likes Received: 3,153
    Trophy Points: 280
    watanzania amchelewi kuiingiza kwenye soko
    kumbukeni na ile familia basimkipata chochote jaamani mpwa wangu chenge kazi nzuri
     
  15. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #15
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 28,238
    Likes Received: 3,153
    Trophy Points: 280
    na wewe jamani hii jf unameza
    ukilala unatema kesho mnaanza kulipuana upya kazi nzuri mpwa wangu nikutafute kwenye namba gani
    nashauri kava yake uweke rangi za chadema tunahakika ya kupiga kazi nzuri m nina vibanda vya kuuzia mikanda vitatu pm faster kwa makubaliano kila 2 perc iende kwa familia
     
Loading...