Mkuu EMT,
Sometimes we as Tanzanians can ask ourselves a very simple question, that, has the president of the United Republic of Tanzania ever seen this kind of shit? hasn't he? We are yet waiting for the USAID to intervene and do something for us. ie kwa hisani ya watu wa Marekani. Au labda mpaka CITES au IUCN waingilie kati. Maanake Rais wetu hata kutamka tu kwamba kuna kitu kama hiki kimemkera sijasikia wala kusoma popote.
Maskini Tanznaia yangu nchi................mpaka lini????????????????????