• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Video: Matatizo ya kuzipa nguvu za dola nguvu za kupitukia

chabuso

chabuso

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2013
Messages
5,504
Points
2,000
chabuso

chabuso

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2013
5,504 2,000
Huu mkasa umetoka sehemu fulani hapa Dar,Polisi wamepewe nguvu kupita kiasa sasa badala kulinda wananchi na mali zao na wao kuwa ndio wa kulinda sheria za nchi sasa wao Polisi ndio wamekuwa wavunjaji wakuu wa sheria..

Hichi kisa Polisi waliitwa kuwakamata watu waligonga ukuta wa nyumba lakini wao baada ya kufika ehemu ya tukio walianza kumpiga mwenyekiti wa mtaa na mke wake..,na kumimina zaidi ya risasi kumi na mbili sehemu ya tukio

Inasikitisha sana

 
B

Babati

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2014
Messages
31,779
Points
2,000
B

Babati

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2014
31,779 2,000
Hivi ndiyo viwanda vya CCM.
 
tamuuuuu

tamuuuuu

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2014
Messages
13,609
Points
2,000
tamuuuuu

tamuuuuu

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2014
13,609 2,000
Watanzania daini katiba mpya na tume huru vinginevyo mtapata tabu sana
 
T

Tabby

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2008
Messages
10,245
Points
2,000
T

Tabby

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2008
10,245 2,000
Huu mkasa umetoka sehemu fulani hapa Dar,Polisi wamepewe nguvu kupita kiasa sasa badala kulinda wananchi na mali zao na wao kuwa ndio wa kulinda sheria za nchi sasa wao Polisi ndio wamekuwa wavunjaji wakuu wa sheria..

Hichi kisa Polisi waliitwa kuwakamata watu waligonga ukuta wa nyumba lakini wao baada ya kufika ehemu ya tukio walianza kumpiga mwenyekiti wa mtaa na mke wake..

Inasikitisha sana
Haya ndiyo ccm wanajivunia na kina kafulila, wema, na wenzao kuyaunga mkono!
 
mgodi

mgodi

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
2,726
Points
2,000
mgodi

mgodi

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
2,726 2,000
Masha alisema vombo vya dola ni vyakwao, kwahiyo acha wavitumie
 
P

Pythagoras

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2015
Messages
7,525
Points
2,000
P

Pythagoras

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2015
7,525 2,000
Huu mkasa umetoka sehemu fulani hapa Dar,Polisi wamepewe nguvu kupita kiasa sasa badala kulinda wananchi na mali zao na wao kuwa ndio wa kulinda sheria za nchi sasa wao Polisi ndio wamekuwa wavunjaji wakuu wa sheria..

Hichi kisa Polisi waliitwa kuwakamata watu waligonga ukuta wa nyumba lakini wao baada ya kufika ehemu ya tukio walianza kumpiga mwenyekiti wa mtaa na mke wake..

Inasikitisha sana
Polisi wa tanzania wana stress sana za maisha kiasi kwamba hawana uwezo wa kutumia fikra zao sawa sawa kupambana na matukio. Unaweza kuamini kuwa polisi anapambana na mwanamke ambaye hana hata jiwe mkononi?.

Hata hivyo acha raia waisome namba kwanza
 
U

Undu

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2013
Messages
2,152
Points
1,500
U

Undu

JF-Expert Member
Joined May 18, 2013
2,152 1,500
hasa trafiki kibamba to kibaha
 

Forum statistics

Threads 1,402,701
Members 530,972
Posts 34,402,762
Top