Video: Jinsi Kamanda Kamuhanda alivyokataza "mikutano ya ndani" na Kusababisha mauaji! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Video: Jinsi Kamanda Kamuhanda alivyokataza "mikutano ya ndani" na Kusababisha mauaji!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by bagamoyo, Sep 9, 2012.

  1. b

    bagamoyo JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2012
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 3,589
    Likes Received: 1,165
    Trophy Points: 280
    Hivi ndivyo vurugu zilivyoanza katika Kata ya Nyororo Wilayani Mafinga na Mkoani Iringa tarehe 02/09/2012. Vurugu hizi dhidi ya Wanachama wa CHADEMA zilisababisha kifo cha Mwandishi Daud Mwangosi aliyelipuliwa na Bomu na askari wa Kikosi cha kutuliza ghasia baada ya kipigo kikali toka kwa askari zaidi ya sita



    video kwa hisani ya chadematv
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. M

    Mtanke JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 282
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
  3. M

    Mutakyamirwa JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 4,855
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180
  4. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #4
    Sep 9, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,758
    Likes Received: 4,117
    Trophy Points: 280
    Huyu Kamuhanda asipotiwa pingu basi ugomvi wetu na serikali ya CCM utazidi kukolezwa tu...
     
  5. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #5
    Sep 9, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Umma wa Tanzania kamwe hautokubali polisi vidagaa ndio waswekwe rumande wakati wale waliotoa amri kwao kuua wakiendelea kuponda raha mitaani.
     
  6. M

    Mutakyamirwa JF-Expert Member

    #6
    Sep 9, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 4,855
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180
    ni kweli mwana jf, video inaonesha wazi operation ya kubwa hawa but no one touchrs them. haikubaliki!!!!
     
  7. O

    Ogah JF-Expert Member

    #7
    Sep 9, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,209
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kamuhanda MUST GO!.........
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Sep 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,908
    Likes Received: 1,932
    Trophy Points: 280
    Hawatoki hao maafande IGP,RPC wafunguliwe case the Hague.
     
  9. Rufiji

    Rufiji JF-Expert Member

    #9
    Sep 9, 2012
    Joined: Jun 18, 2006
    Messages: 1,624
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mwema lazima aondoke! Na wale wajinga waliokuwa wanasema CHADEMA ndio wamesababisha hili wako wapi?
     
  10. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #10
    Sep 9, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kumbe mikamanda yenyewe mbumbumbu na mihuni inayojipayukia kama wahuni wa manzese? Heri mihuni kama hii ingeripotiwa haraka The Hague.
     
  11. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #11
    Sep 9, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,588
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Huyu RPC Ana arrogance ya hali ya juu sana. Kwenye video anaonekana kuna mwandishi mmoja hampendi kabisa, anamwambia wewe upo negative tu badala ya kujibu maswali.

    Amejibu maswali kwa kujichanganyansana, anasema tumekataza, yeyebnani kuzuia mikusanyiko ya kisiasa hata kwenye maofisi ya vyama..??
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #12
    Sep 9, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,711
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Kama RPC hatofunguliwa mashitaka na kufungwa, Tanzania sio nchi inayofuata utawala wa sheria
     
  13. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #13
    Sep 9, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,588
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Huyu RPC akichomoka kwenye hili, ni wazi laziama atakuja kuwaondoa mahasimu wake wakubwa, Francis Godwin na that Mushi guy wa Nipashe. Inaonekana hawaoendi kabisa.

    How can Mwema appoint such a moron for RPC position....au wote wapo hivyo?
    Hatari kweli kuwa na viongozi wa polisi ambao wanaonekana they dont F care what happens to the mwananchi.
     
  14. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #14
    Sep 9, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 14,522
    Likes Received: 1,229
    Trophy Points: 280
    Kamuhanda to hell
     
  15. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #15
    Sep 9, 2012
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,757
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    ishu imetokea tarehe 2 VIDEO inatolewa tarehe 9
     
  16. W

    We can JF-Expert Member

    #16
    Sep 9, 2012
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    Damu ya Mwangosi na wengine waliouawa kwa uonevu; mateso ya watu wasiokuwa na hatia ni dalili tosha kuwa CCM imekufa. Huwezi kukutafuta kukubalika kwa mtutu wa bunduki.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. A

    Africa_Spring JF-Expert Member

    #17
    Sep 9, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    KWANZA KABISA KIUCHUNGUZI POLISI WALIKUA WENGI KULIKO IDADI YA WATU....
    PILI WATU WALIKUA WAMEKAA CHINI KWA AMANI....NA GAFLA WAKAMUATTACK RASTA MMOJA...

    Swali nani kavunja sheria...

    Kamuhunda anatakiwa KUNYONGWA HADHARANI IWEFUNDISHO KWA WENGINE....
     
  18. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #18
    Sep 9, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,828
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Halafu Kamanda Kamuhanga mbona anaongea kama kalewa?
     
  19. Mu-Israeli

    Mu-Israeli JF-Expert Member

    #19
    Sep 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 2,456
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Hivyo ndivyo inavyokuwa, ili kuweza kuwanasa wanafiki wote ambao siku zote hukimbilia kwenye vyombo vya habari kuwalaumu Chadema.
    Jamaa wengi sana hapa JF waliwalaumu Chadema kuwa wamesababisha mauaji kwa kuandamana huko Iringa. Wamesema mengi sana. Hata Bosi wenu Nape naye alizungumza kwa uelekeo wa kuilaumu Chadema na kusema kuwa Chadema iwajibike kwa mauaji hayo.
    Sasa, kwa ushahidi huu, Nape itambidi achukue likizo bila malipo.
    Onyo langu mimi ni lile lile hukusu mauaji ya raia wasio na hatia:-
    Atawalaye kwa upanga, hakika atakufa kwa upanga.
     
  20. Mu-Israeli

    Mu-Israeli JF-Expert Member

    #20
    Sep 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 2,456
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Ritz, Mafilili, Zomba and three others doesn't like it
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...