Video: Jikumbushe kuhusu Jenerali Ulimwengu akiweka wazi mambo kadhaa ya nchi hii mbele ya viongozi waandamizi

Erythrocyte

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
91,042
2,000
Wakati mwingine watu wema hatuwapi heshima wanayostahili , Kama ulichelewa basi wakati wako ni huu , Hatutakuwa na muda mwingine.

 

Kalamu1

JF-Expert Member
Jul 7, 2018
11,901
2,000
Wakati mwingine watu wema hatuwapi heshima wanayostahili , Kama ulichelewa basi wakati wako ni huu , Hatutakuwa na muda mwingine.

View attachment 2014593
Mkuu Erythro, katika kukusoma kwangu humu JF kwa siku nyingi sana, sidhani kuwa uliwahi hata siku moja kuweka taarifa iliyosisimua akili/mwili kama ilivyonisababishia habari hii leo.

Kwa sasa nitaachia hapa, na narudi tena kusikiliza kwa mara nyingine hiki kipande cha video ulichokiweka hapa leo.

Lakini, kabla sijaondoka niulize swali (rhetorical): Hivi kuna waTanzania wasioweza kusikia na kuelewa haya machache yaliyosemwa hapa na huyu mtu?
 

Erythrocyte

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
91,042
2,000
Mkuu Erythro, katika kukusoma kwangu humu JF kwa siku nyingi sana, sidhani kuwa uliwahi hata siku moja kuweka taarifa iliyosisimua akili/mwili kama ilivyonisababishia habari hii leo.

Kwa sasa nitaachia hapa, na narudi tena kusikiliza kwa mara nyingine hiki kipande cha video ulichokiweka hapa leo.

Lakini, kabla sijaondoka niulize swali (rhetorical): Hivi kuna waTanzania wasioweza kusikia na kuelewa haya machache yaliyosemwa hapa na huyu mtu?


Sent from my SM-J500H using JamiiForums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom