Video: DC Kasesela na mbunge Msigwa walivyokuwa na wakati mgumu

Mmawia

JF-Expert Member
Aug 20, 2013
105,157
2,000
Kuna msemo wa waswahili kuwa mafahari wawili kamwe hawakai zizi moja.

Hiyo ilijionyesha Iringa kati ya DC Kasesela na Mbunge mchungaji Msigwa.

Leo hii Kasesera tayari amesha hamisha kila kilicho chake na kurudi kwao iwambi Mbeya na kumuacha Mch. Msigwa akifahidi ulanzi wake mjini Iringa.

 

imhotep

JF-Expert Member
Oct 13, 2012
29,469
2,000
Haahaa.. basi hapo Meko alikuwa amefurahi sana kuwa Chadema kimeshauwawa kumbe hakujua yeye ndio anaondoka.
 

Kichakoro

JF-Expert Member
Sep 10, 2008
2,536
2,000
Wale wote wlaiosaidia ushindi ule Sasa wanaopata taabu, wengine wamepumzishwa wengine wamehamishwa.

Sabaya awe funzo la namna Bora ya kutimiza mamlaka unayopewa na so vinginevyo
 

eliakeem

JF-Expert Member
May 29, 2009
12,137
2,000
Yaani walisimama juu ya ma VX ya jamhuri na kuanza kuzozana!!!!?

Sasa waendelee kuzozania hukoo.
 

Kabugula

JF-Expert Member
May 25, 2021
1,235
2,000
Huko Iringa,

Alinunua madiwani wakahamia CCM.

2020 wananchi wakawapiga chini madiwani wote waliounga juhudi.

Kasesera alikuwa na chuki za chinichini sana
 

Ekuweme

JF-Expert Member
May 28, 2018
2,027
2,000
Kwa hiyo Kasesera anatakiwa aiache ile Vieite au ni moja kati ya stahiki zake?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom