Video chafu ya Baba Askofu Josephat Gwajima Yavuja...


B

BLOGER10

Senior Member
Joined
Oct 17, 2017
Messages
175
Points
250
B

BLOGER10

Senior Member
Joined Oct 17, 2017
175 250
Angalia vitu bila kuwa biased,utafurahia maisha..my dear...uko sahihi usichezee technology,expert in technology can make things believable...na kama huangalii vitu kwa open mind lazima u fall kwenye mitego ya shetani,,, this is shetani at work! Nothing else!
Acheni kumsingizia shetan ata yeye huwa hapendi bhana alaa kila kitu shetani mengine mnajitakia kabisa
 
Patriot

Patriot

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2008
Messages
3,243
Points
2,000
Patriot

Patriot

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2008
3,243 2,000
It’s just matter of time,,yes,,wait,,,,Mungu atajihidhirisha ukuu wake,,,,,,soon!...kama huamini soon utaamini....na hii post naiweka kama ushahidi! Najua bwana atatenda !
Naomba iwe ni utani. Ni aibu mtu wa JF kuamini kwamba Gwajima atampeleka Mbinguni. Yaani bado kuna watu wanaamini kuna dalali wa kuwapeleka Mbinguni! Mbinguni njia ni nyeupe kwa kila mtu. Watu kama hawa mukiendelea kuwachekea na kusema amen, wataanza kuwalawiti kabla hamjafika Mbinguni.
 
Rebeca 83

Rebeca 83

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2016
Messages
7,932
Points
2,000
Rebeca 83

Rebeca 83

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2016
7,932 2,000
Kwanini video za Amber Rutty na Mariam Biriani hazikuleta hoja ndefu kama hizi?

Yule ni binadamu kuwa baba, mchungaji au padre haiondoi ubinadamu wako wala uhalisia wa akili zako.

Usitumie nguvu kubwa kutaka kugeuza ukweli.

Hahaaa nani anatumia nguvu kubwa kutaka kupindisha ukweli??? Ili iweje?? I’m using my right to air what I believe...

Jifunze kuangalia mlilongo wa matukio ama profiling before arriving into conclusions...huyo mdada Rutty unayemsemea moja ni mdada wa dot com,mbili alikua anafanya hivyo vitu at a fee,Haya angalia Gwajima, na yeye alikua anajirecord kabla ya hii video au kujiuza online?
 
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2015
Messages
18,075
Points
2,000
Age
76
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined May 11, 2015
18,075 2,000
Hahaaa nani anatumia nguvu kubwa kutaka kupindisha ukweli??? Ili iweje?? I’m using my right to air what I believe...

Jifunze kuangalia mlilongo wa matukio ama profiling before arriving into conclusions...huyo mdada unayemsemea moja ni mdada wa dot com,mbili alikua anafanya hivyo vitu at a fee,Haya angalia Gwajima, na yeye alikua anajirecord kabla ya hii video au kujiuza online?
Sasa ile mishipa iliyokuwa imekutoka kutetea ile video kuwa siyo yeye imeenda wapi?

Nikipata mke mwenye akili nzito kama wewe nitalala hadi na mama yake.
 
Patriot

Patriot

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2008
Messages
3,243
Points
2,000
Patriot

Patriot

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2008
3,243 2,000
Hawa evangelicals wengi wasanii.

Kuna Evangelical anamzidi Jimmy Swaggart?- ilibumbuluka kuwa anatembea na malaya, akatubu na kulia mbele ya Madhabahu, miezi michache baadae akakutwa na Mwanamke ndani ya gari, akaulizwa mtumishi kulikoni?, akaijibu akawaambia "This is none of your business!"

Evangelical mwingine maaarufu sana aitwaye Shorrosh- alikamatwa na mamlaka huko Marekani kwa kutaka kuzitia moto nyumba zake mwenyewe ili adai Insurance!
Tunaopata taabu ni sisi tulio nje ya mamlaka ya Gwajima. Kuna watu walioko ndani hawajitambui. Anaweza akawalawiti mmoja kila baada ya wiki na bado watasema; Amen! Inabidi serikali itafute mbinu ya kuzuiya upuuzi kama huu usiendelee. Si umesikia anajieleza kama mwizi wa kuku na bado watu wanashangilia?
 
Sir_Mimi

Sir_Mimi

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2013
Messages
5,178
Points
2,000
Sir_Mimi

Sir_Mimi

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2013
5,178 2,000
Body language ya mke wa Gwajima inaonesha kabisa ndani ya nyumba kuna fukuto!
Hao pimbi wanaoshangilia hapo hawajui kama hiyo ni team work,wote wapo kazini.Gwajima amemuuliza mwanamke wewe unaonaje? miradi yetu isimame kwa sababu ya kivideo ambacho kimeeditiwa huko?siyo mimi,kweli mama nanii siyo mimi akajiapiza apiza uwongo na kweli na kwa sababu anajua mwanamke hana analolijua kuhusu technology jamaa akamwachia mtihani aamue.

Ukichukulia mwanamke mwenyewe anaonekana njaa kali bila nguzo yake Gwajima mambo town hayataenda akaona akubali kukaa upande wa mumewe.
 
Slowly

Slowly

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
1,815
Points
2,000
Slowly

Slowly

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
1,815 2,000
Mkuu

Dini zimejengwa na hao hao imperfect wanadamu...

Zinaongozwa na hao hao imperfect wanadamu...

Then ni stupendously moronically wrong kusema eti unaweza pata PERFECT system kutoka kwa IMPERFECT people who made and run it...

The system is wrong,the people who made them and who run them put together are all wrong and imperfect!

Plus,The God you are making a system for is impefect and even do not exist at all!
Ko mkuu hakuna Mungu et, tumeshikishwa masikio 😁😁😁😁 Hoja yako inafikirisha sana
 
EvilSpirit

EvilSpirit

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2017
Messages
505
Points
500
EvilSpirit

EvilSpirit

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2017
505 500
Kuna Video zinasambaa zinazodaiwa ni za Askofu mkuu wa Kanisa la Ufufuo na Uzima, Josephat Gwajima

Hakuna binadamu aliyekamilika. Watu wengi wanafikiria kuwa mtu akiwa mtumishi wa Mungu au akiwa na vyeo vyovyote vya utakatifu basi hufikiri mtu huyo hatendi dhambi kama binadamu wengine, lakini ukweli ni kwamba wengi wao huwa na madhambi ya kutisha zaidi pengine kuliko hata wapagani ambao hawamjui Mungu , vitabu vitakatifu vinatufundisha kuwa tusijaji tusije tukahukumiwa.

Hao Hao wanaojiita wachungaji na watumishi , wengi wao wanafanya dhambi za kutisha.

Ukiacha nguvu za Giza anazotumiwa kushiriki Mchungaji gwajima, Leo kakwaa skendo nzito ya kufanya mapenzi na kujitecord akiwa kitandani akifanya uzinzi na mwanamke asiyejulikana.


Kweli Mungu wa makonda anajibu kwa wakati, huyu baba alijua kumtukana na kumdhihaki makonda, Leo uchafu wake wote uko nje, sijui ataweka wapi sura yake .

Ikumbukwe juzi juzi tu walipatana na makonda na kukumbatiana, ama kweli dunia hadaa na walimwengu shujaaView attachment 1090460


uzi wako umeruka vizuri ila umetua vibaya mungu gani anajibu maombi ya watu waliofoji cheti
 
T

Tigershark

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2018
Messages
3,562
Points
2,000
T

Tigershark

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2018
3,562 2,000
Naomba iwe ni utani. Ni aibu mtu wa JF kuamini kwamba Gwajima atampeleka Mbinguni. Yaani bado kuna watu wanaamini kuna dalali wa kuwapeleka Mbinguni! Mbinguni njia ni nyeupe kwa kila mtu. Watu kama hawa mukiendelea kuwachekea na kusema amen, wataanza kuwalawiti kabla hamjafika Mbinguni.
Ni kweli,Na pia huwa nawashangaa viumbe wanaosema sijui Fulani ni chaguo la Mungu,,,huwa nawaona maboya tu maana kila mwanadamu ni chaguo la Mungu ndio maana akapewa uhai!!!!Namna utakavyoitumia pumzi uliyopewa ndio hapo
 

Forum statistics

Threads 1,295,410
Members 498,303
Posts 31,211,316
Top