Video chafu ya Baba Askofu Josephat Gwajima Yavuja...


Wyatt Mathewson

Wyatt Mathewson

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2017
Messages
4,709
Points
2,000
Wyatt Mathewson

Wyatt Mathewson

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2017
4,709 2,000
Tatizo sio dini, Watu ndio tumeelemewa upumbavu.

Wahenga wanasema penye uzia penyeza rupia, ndipo hujitokeza achache miongoni mwetu na kutumia upumbavu wetu kuishi.

Ni Matapeli tu wanaineemesha kwa upuuzi wetu wenyewe.
Mkuu

Dini zimejengwa na hao hao imperfect wanadamu...

Zinaongozwa na hao hao imperfect wanadamu...

Then ni stupendously moronically wrong kusema eti unaweza pata PERFECT system kutoka kwa IMPERFECT people who made and run it...

The system is wrong,the people who made them and who run them put together are all wrong and imperfect!

Plus,The God you are making a system for is impefect and even do not exist at all!
 
May Day

May Day

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2018
Messages
1,171
Points
2,000
May Day

May Day

JF-Expert Member
Joined May 18, 2018
1,171 2,000
Mkuu

Dini zimejengwa na hao hao imperfect wanadamu...

Zinaongozwa na hao hao imperfect wanadamu...

Then ni stupendously moronically wrong kusema eti unaweza pata PERFECT system kutoka kwa IMPERFECT people who made and run it...

The system is wrong,the people who made them and who run them put together are all wrong and imperfect!

Plus,The God you are making a system for is impefect and even do not exist at all!
Hao IMPERFECT ndio wanaburutana, na wachache kati yao wanajipachika majina ya Askofu, Nabii n.k. wanajipatia mradi wao.
 
Wyatt Mathewson

Wyatt Mathewson

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2017
Messages
4,709
Points
2,000
Wyatt Mathewson

Wyatt Mathewson

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2017
4,709 2,000
Hao IMPERFECT ndio wanaburutana, na wachache kati yao wanajipachika majina ya Askofu, Nabii n.k. wanajipatia mradi wao.
Dini is essentially an enterprise.....let that sink in a moment!

Dini ni system ya watu wachache kuwatawala walio wengi (waumini)..hivyo naturally inajenga classes....let that sink in too!

Dini....ni....matakataka!

Sorry for my statements sir!
 
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
20,882
Points
2,000
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
20,882 2,000
Dahhhh.....
Huu ndio utamu when the shit hit the fan....tehteehhteeehhh
 
May Day

May Day

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2018
Messages
1,171
Points
2,000
May Day

May Day

JF-Expert Member
Joined May 18, 2018
1,171 2,000
Dini is essentially an enterprise.....let that sink in a moment!

Dini ni system ya watu wachache kuwatawala walio wengi (waumini)..hivyo naturally inajenga classes....let that sink in too!

Dini....ni....matakataka!

Sorry for my statements sir!
Nimekusoma Mkuu.
 
T

The Initiator huru

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2017
Messages
399
Points
500
T

The Initiator huru

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2017
399 500
Kuna Video zinasambaa zinazodaiwa ni za Askofu mkuu wa Kanisa la Ufufuo na Uzima, Josephat Gwajima

Hakuna binadamu aliyekamilika. Watu wengi wanafikiria kuwa mtu akiwa mtumishi wa Mungu au akiwa na vyeo vyovyote vya utakatifu basi hufikiri mtu huyo hatendi dhambi kama binadamu wengine, lakini ukweli ni kwamba wengi wao huwa na madhambi ya kutisha zaidi pengine kuliko hata wapagani ambao hawamjui Mungu , vitabu vitakatifu vinatufundisha kuwa tusijaji tusije tukahukumiwa.

Hao Hao wanaojiita wachungaji na watumishi , wengi wao wanafanya dhambi za kutisha.

Ukiacha nguvu za Giza anazotumiwa kushiriki Mchungaji gwajima, Leo kakwaa skendo nzito ya kufanya mapenzi na kujitecord akiwa kitandani akifanya uzinzi na mwanamke asiyejulikana.


Kweli Mungu wa makonda anajibu kwa wakati, huyu baba alijua kumtukana na kumdhihaki makonda, Leo uchafu wake wote uko nje, sijui ataweka wapi sura yake .

Ikumbukwe juzi juzi tu walipatana na makonda na kukumbatiana, ama kweli dunia hadaa na walimwengu shujaaView attachment 1090460

Zaidi, soma;


huyo demu amelala kama gogo, hata kiuno hakizunguki
 
H

Hey

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
348
Points
500
H

Hey

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
348 500
moja; ni kiongozi wa dini

mbili;ni mtu mzima sio kijana wa dot com

tatu;;ni mume wa mtu

nne;baba wa watoto/familia...

hili 'profile' sio la mtu wa 'kujirecord' wakati 'akichepuka'!

I stand with Gwajima on this...
Kama nakuelewa issue ni kurekodi na sio kuchepuka japo hii sio video ya kwanza ya watu wenye profile.

Genuinely fascinated.
 
Mama Amon

Mama Amon

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2018
Messages
227
Points
500
Mama Amon

Mama Amon

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2018
227 500
moja; ni kiongozi wa dini
.
Hebu soma tena hapa chini uone kama hoja yako inabaki salama....

moja; ni kiongozi wa dini [anayefundisha kwa vitendo waumini wake namna ya kudumisha ndoa].

mbili;ni mtu mzima sio kijana wa dot com

tatu;;ni mume wa mtu

nne;baba wa watoto/familia...

hili 'profile' sio la mtu wa 'kujirecord' wakati 'akichepuka'!

I stand with Gwajima on this...
 
Rebeca 83

Rebeca 83

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2016
Messages
7,903
Points
2,000
Rebeca 83

Rebeca 83

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2016
7,903 2,000
...............Usijisahaulishe kwamba kuna tabia ambazo mtu anakuwa nazo na za kipekee ambazo kitaalam zinakuwa maradhi ya akili na wakati akizitenda hizi tabia yeye hujiona perfect ila ni mapungufu makubwa.kufanya mapenzi na watoto wadogo,unajisi kwa watoto wadogo wengine huwa wanapenda tu kumuona mwanamke amevua nguo etc hizi ni tabia walizo nazo watu tunaokaa nao humu humu kwenye jamii na ambao baadhi yao wamekupa maarifa mengi ila mapungufu yao ni hayo.

Gwajima anaangukia ktk kundi hili,wewe unachokiona hawezi kukifanya yeye anakifanya na anakifurahia video nimeiona yule ni Gwajima na aliji-record mwenyewe na kusema imefikaje humu ulimwengu wa technology umesogea sana kuna mtu akitaka picha zako ulizoficha kwenye smartphone yako hata kama umeweka patterns na password kwa wakati mmoja anazichukua kama kuku wa mdondo.
Mnhhh kwa hio wewe ni Psychiatrist tayari usha mdiagnose Gwajima ana matatizo ya Akili hahaaaa...mnhhh
 
Rebeca 83

Rebeca 83

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2016
Messages
7,903
Points
2,000
Rebeca 83

Rebeca 83

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2016
7,903 2,000
SEEING IS BELIEVING. Chezea vyote lakini sio technology au Mungu. Au atakuwa pacha wake yule?
Angalia vitu bila kuwa biased,utafurahia maisha..my dear...uko sahihi usichezee technology,expert in technology can make things believable...na kama huangalii vitu kwa open mind lazima u fall kwenye mitego ya shetani,,, this is shetani at work! Nothing else!
 
tracebongo

tracebongo

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2018
Messages
284
Points
500
tracebongo

tracebongo

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2018
284 500
Body language ya mke wa Gwajima inaonesha kabisa ndani ya nyumba kuna fukuto!
 

Forum statistics

Threads 1,294,190
Members 497,843
Posts 31,167,576
Top