Video chafu ya Baba Askofu Josephat Gwajima Yavuja...


warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2013
Messages
14,483
Points
2,000
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined May 6, 2013
14,483 2,000
Kuna Video zinasambaa zinazodaiwa ni za Askofu mkuu wa Kanisa la Ufufuo na Uzima, Josephat Gwajima

Hakuna binadamu aliyekamilika. Watu wengi wanafikiria kuwa mtu akiwa mtumishi wa Mungu au akiwa na vyeo vyovyote vya utakatifu basi hufikiri mtu huyo hatendi dhambi kama binadamu wengine, lakini ukweli ni kwamba wengi wao huwa na madhambi ya kutisha zaidi pengine kuliko hata wapagani ambao hawamjui Mungu , vitabu vitakatifu vinatufundisha kuwa tusijaji tusije tukahukumiwa.

Hao Hao wanaojiita wachungaji na watumishi , wengi wao wanafanya dhambi za kutisha.

Ukiacha nguvu za Giza anazotumiwa kushiriki Mchungaji gwajima, Leo kakwaa skendo nzito ya kufanya mapenzi na kujitecord akiwa kitandani akifanya uzinzi na mwanamke asiyejulikana.


Kweli Mungu wa makonda anajibu kwa wakati, huyu baba alijua kumtukana na kumdhihaki makonda, Leo uchafu wake wote uko nje, sijui ataweka wapi sura yake .

Ikumbukwe juzi juzi tu walipatana na makonda na kukumbatiana, ama kweli dunia hadaa na walimwengu shujaa
img_6630-jpg.1090460


Zaidi, soma;


 
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
8,754
Points
2,000
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
8,754 2,000
Yawezekana hiyo ni namna mojawapo ya mchungaji wa kiume kumpatia mwamini wa kike baraka hasa katika ndoa yake hasa ya kupata watoto.
Pia yaweza kuwa ni sehemu ya mafunzo kwa vitendo yanayolenga kudumisha ndoa au kuendea kufunga ndoa.
 
brave one

brave one

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
4,671
Points
2,000
brave one

brave one

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
4,671 2,000
Video zimezagaa mtandaoni zikionyesha baba Askofu Gwajima akiwa faragha na mwanamke , mbaya zaidi video hizo zinaonyesha baba Askofu akijirekodi mwenyewe akiwa na mwanamke huyu.
Sasa haieleweki Kama amepoteza simu yake na wahuni kusambaza au Nini kimetokea video hizo kuvuja
 
J

jaranono

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2015
Messages
734
Points
1,000
J

jaranono

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2015
734 1,000
Hakuna binadamu aliyekamilika. Watu wengi wanafikiria kuwa mtu akiwa mtumishi wa Mungu au akiwa na vyeo vyovyote vya utakatifu basi hufikiri mtu huyo hatendi dhambi kama binadamu wengine, lakini ukweli ni kwamba wengi wao huwa na madhambi ya kutisha zaidi pengine kuliko hata wapagani ambao hawamjui Mungu , vitabu vitakatifu vinatufundisha kuwa tusijaji tusije tukahukumiwa.

Hao Hao wanaojiita wachungaji na watumishi , wengi wao wanafanya dhambi za kutisha.

Ukiacha nguvu za Giza anazotumiwa kushiriki Mchungaji gwajima, Leo kakwaa skendo nzito ya kufanya mapenzi na kujitecord akiwa kitandani akifanya uzinzi na mwanamke asiyejulikana.


Kweli Mungu wa makonda anajibu kwa wakati, huyu baba alijua kumtukana na kumdhihaki makonda, Leo uchafu wake wote uko nje, sijui ataweka wapi sura yake .

Ikumbukwe juzi juzi tu walipatana na makonda na kukumbatiana, ama kweli dunia hadaa na walimwengu shujaa
Picha!!! uzushi wa kututoa kwenye msiba wa Daddy
 
mc gregor

mc gregor

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2017
Messages
419
Points
1,000
mc gregor

mc gregor

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2017
419 1,000
Hakuna binadamu aliyekamilika. Watu wengi wanafikiria kuwa mtu akiwa mtumishi wa Mungu au akiwa na vyeo vyovyote vya utakatifu basi hufikiri mtu huyo hatendi dhambi kama binadamu wengine, lakini ukweli ni kwamba wengi wao huwa na madhambi ya kutisha zaidi pengine kuliko hata wapagani ambao hawamjui Mungu , vitabu vitakatifu vinatufundisha kuwa tusijaji tusije tukahukumiwa.

Hao Hao wanaojiita wachungaji na watumishi , wengi wao wanafanya dhambi za kutisha.

Ukiacha nguvu za Giza anazotumiwa kushiriki Mchungaji gwajima, Leo kakwaa skendo nzito ya kufanya mapenzi na kujitecord akiwa kitandani akifanya uzinzi na mwanamke asiyejulikana.


Kweli Mungu wa makonda anajibu kwa wakati, huyu baba alijua kumtukana na kumdhihaki makonda, Leo uchafu wake wote uko nje, sijui ataweka wapi sura yake .

Ikumbukwe juzi juzi tu walipatana na makonda na kukumbatiana, ama kweli dunia hadaa na walimwengu shujaaView attachment 1090460
Asa io selfi yake alipiga akiwa kitandani ina shida gani??
 
xng hua

xng hua

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2016
Messages
1,565
Points
2,000
xng hua

xng hua

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2016
1,565 2,000
tehtehh 😂😂😂mzee wa faa faa ffff aka mzee wa kolomije jirani yake daudi bashite...... kwa haya matukio kuongozana hivi haiishi miezi 2 kuna tukio litatokea hapa bongo myb lishatokea na hizi drama ni kusindikizia ili kuwaweka sawa wale walio stukia!!!
 

Forum statistics

Threads 1,294,196
Members 497,843
Posts 31,167,799
Top