Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vicky Kamata: Mageuzi usiniguse tumeolewa na CCM

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by JOB SEEKER, Feb 5, 2012.

  1. JOB SEEKER

    JOB SEEKER Senior Member

    #1
    Feb 5, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    @ HABARINI ZA MCHANA

    VICKY KAMATA

    Mageuzi usiniguse tumeolewa,na ccm,mme bora mtanashati

    anayejua kazi,ninakupenda sana mageuzi,upinzan ,usinishike ,unashombo

    JE WANTANZANIA MMEOLEWA NA CCM NA NI MME WENU

    BORA !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Huyu Vicky Kamata ni nani?
     
  3. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,983
    Likes Received: 335
    Trophy Points: 180
    kauli mbovu. huyo dada kavuta bange nini?
     
  4. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,622
    Likes Received: 1,033
    Trophy Points: 280
    Chakula ya jamaa!anaongea povu!
     
  5. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #5
    Feb 5, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,187
    Likes Received: 778
    Trophy Points: 280
    fimbo ya dokta imemkolea.........naona anashikwa kiuno na mzee wa hakunaga
     
  6. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama wakuu wanakula aache kuwasifia?
     
  7. m

    mareche JF-Expert Member

    #7
    Feb 5, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    huyu naye tangu atoke na mkuu basi kila kitu ccm haaaaa kinyaa
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Mkubwa nielezee vizuri! Jamaa mbona anachakula mingi?
     
  9. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #9
    Feb 5, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 819
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mwachen alopoke pumba tu ucku akawe mboga ya mkwele,
    hlf naomba wamsindikize na defender zaid ya moja
     
  10. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #10
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,983
    Likes Received: 335
    Trophy Points: 180
    khaah! fimbo ya dokta inachapa wangapi jamani?? kwahiyo huyu kamata nae kakamata kweli.
     
  11. Imany John

    Imany John Verified User

    #11
    Feb 5, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,602
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Kapangiwa nyumba na mwandosya huyo mjini dodoma.
    Nkuhungu.
    Wala hatusumbui,anajulikana kuwa ni mgawaji mzuri.
     
  12. kadeti

    kadeti JF-Expert Member

    #12
    Feb 5, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 406
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    iyo ni ngoma yake mzee wa kaya.
     
  13. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #13
    Feb 5, 2012
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hivi huyu Bibi kamata ameolewa?maana km ameolewa leo lazima apate kisago!
     
  14. Imany John

    Imany John Verified User

    #14
    Feb 5, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,602
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Basi mwandosya anamzunguka.
     
  15. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #15
    Feb 5, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,019
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Kweli wana CCM wamekuwa kiituko nchii!! eti huyu dada nae msomi!?
     
  16. F

    FJM JF-Expert Member

    #16
    Feb 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo Vicky Kamata anawaambia watanzania kuwa kapata ubunge kupitia ndoa (na nani?). Na anaposema 'tumeolewa" anamaanisha yeye na nani? Sina hakika kama huyu mwanamama anajua maana ya hii statement aliyotoa. It is bad bad bad bad Vicky. Inakushushia hadhi kabisa mama! unaweza ukawa umewaaibisha na wabunge wenzako vijana (wa kike) toka ccm! Very bad!
     
  17. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #17
    Feb 5, 2012
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,661
    Likes Received: 2,756
    Trophy Points: 280
    Wameolewa na CCM,aisee lugha ya picha hiyo
     
  18. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #18
    Feb 5, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,713
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hivi bado hata sauti inatoka kwa huyu dada, kweli ei ara viis zinawaweka watu mjini
     
  19. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #19
    Feb 5, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,690
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    analiwa na jamaa yetu???tukubali kuto kuballiana
     
  20. Imany John

    Imany John Verified User

    #20
    Feb 5, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,602
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    kama ameolewa na ccm sawa,
    Kwani kunampinzani aliyemtongoza?

    Lazima aje kutubu.wanafiki kama yeye na lwakatare hawafai katika jamii yetu.
     
Loading...