Erythrocyte
JF-Expert Member
- Nov 6, 2012
- 142,816
- 287,810
Angalieni Jinsi vilivyo bomba , halafu tuipongeze Serikali.
---
Mwonekano wa vichwa vipya vya treni za reli ya kisasa (SGR) vilivyofanyiwa ukaguzi na Shirika la Reli Tanzania (TRC) nchini Korea Kusini.
Shirika la Reli Tanzania (TRC) linaendelea na majaribio ya mifumo ya vifaa vya uendeshaji wa Reli ya Kisasa (SGR) vinavyotengenezwa na Kampuni ya Hyundai Rotem katika Mji wa Changwon, nchini Korea ya Kusini.
Kampuni ya Hyundai Rotem ilipewa tenda ya kutengeneza vichwa 17 vya treni vya umeme pamoja na seti 10 za treni za Kisasa za EMU maarufu kama ‘Treni zilizochongoka’.
Timu ya Wataalamu kutoka TRC inayoundwa na Wahandisi mitambo, Wahandisi umeme, Mafundi na Madereva wa Treni imeweka kambi katika kiwanda cha Hyundai Rotem kwa ajili ya ukaguzi wa mifumo mbalimbali ikiwemo umeme, mfumo wa breki na vipimo katika utengenezaji wa vichwa vya treni vya umeme.
Kiongozi wa Timu hiyo ya Wataalamu ambaye pia ni Meneja wa mradi wa ununuzi wa vifaa vya uendeshaji vinavyotengenezwa na Kampuni ya Hyundai Rotem, Mhandisi Kelvin Kimario ameeleza kuwa zoezi la ukaguzi wa kiwandani ni muhimu ili kujiridhisha kuwa vifaa vilivyotengenezwa vimefuata masharti ya mkataba na viwango vya reli iliyojengwa.
“Bila kufanya ukaguzi wa kiwandani, kifaa kinaweza kusafirishwa na baanda ya kufika nchini unagundua hakifanyi kazi iliyokusudiwa, au vipimo vyake haviendani na miundombinu kama vile madaraja na mahandaki tuliyojenga, na matokeo yake kuisababishia Serikali hasara au kuhatarisha usalama wa miundombinu na Watumiaji”
---
Shirika la Reli Tanzania (TRC) linaendelea na majaribio ya mifumo ya vifaa vya uendeshaji wa Reli ya Kisasa (SGR) vinavyotengenezwa na Kampuni ya Hyundai Rotem katika Mji wa Changwon, nchini Korea ya Kusini.
Kampuni ya Hyundai Rotem ilipewa tenda ya kutengeneza vichwa 17 vya treni vya umeme pamoja na seti 10 za treni za Kisasa za EMU maarufu kama ‘Treni zilizochongoka’.
Timu ya Wataalamu kutoka TRC inayoundwa na Wahandisi mitambo, Wahandisi umeme, Mafundi na Madereva wa Treni imeweka kambi katika kiwanda cha Hyundai Rotem kwa ajili ya ukaguzi wa mifumo mbalimbali ikiwemo umeme, mfumo wa breki na vipimo katika utengenezaji wa vichwa vya treni vya umeme.
Kiongozi wa Timu hiyo ya Wataalamu ambaye pia ni Meneja wa mradi wa ununuzi wa vifaa vya uendeshaji vinavyotengenezwa na Kampuni ya Hyundai Rotem, Mhandisi Kelvin Kimario ameeleza kuwa zoezi la ukaguzi wa kiwandani ni muhimu ili kujiridhisha kuwa vifaa vilivyotengenezwa vimefuata masharti ya mkataba na viwango vya reli iliyojengwa.
“Bila kufanya ukaguzi wa kiwandani, kifaa kinaweza kusafirishwa na baanda ya kufika nchini unagundua hakifanyi kazi iliyokusudiwa, au vipimo vyake haviendani na miundombinu kama vile madaraja na mahandaki tuliyojenga, na matokeo yake kuisababishia Serikali hasara au kuhatarisha usalama wa miundombinu na Watumiaji”