Vichwa vya habari vya magazeti ya kesho

Vichwa vya habari vya magazeti ya kesho

Jamani hili jambo si la kufanyiwa mdhaha. Inaumiza kujua hata maaskofu wa kikatoliki pia wamenunuliwa, tulifikiri ni waandishi na wanasiasa tu kumbe hata watumishi wa Mungu? Tanzania imegeuka taifa la wala rushwa, hii ni hatari kwa mstakabali wa taifa letu.

Hili halina ushahidi amelizungumza tu kwa kutimiza adhima yake.
 
uhuru - slaa aipasua ukawa vipande vipande
jamhuri - hakuna kama slaa
habari leo - slaa awa shujaa

mtanzania - slaa asema mazito
majira - ukawa njia panda
tanzania daima - lowassa aiteka makambako
nipashe - ni upepo tu
 
-uhuru-slaa awalipua lowasa na sumaye
-mwananchi-lowasa kitanzini.
-mzalendo-slaa,sitta na mwakyembe waunganisha nguvu kumkabili lowasa.
-tanzania daima-slaa nae akubali kununuliwa.

!
!
Dr. Slaa, ACT-Wazalendo and CCM join their efforts to stop Lowassa. Nawaza tu jamani labda.
 
Slaa amechemka sana kwa kutoa kauli hizi mbili, ya Maaskofu wa Katoliki kununuliwa na ya magari kutumika kupeleka watu Jangwani. Natoa sababu kama ifuatavyo: kwa kusema maaskofu Katoliki wamenunuliwa inaweza kuchochea makundi mengine ya kidini kuunga mkono upande wa pili ili kudhibiti hila za walionunuliwa. Kwa kusema magari yalisomba watu kutoka nje ya Dar inamaanisha kuna wapambe wengi wanaoweza kukubali kuacha kazi zao kuja Dar kujaza Jangwani kwa ajili ya Lowasa. Je, watu wa aina hiyo si ni kura za uhakika kwa Lowasa? Mimi nadhani angetumia kauli ya wanywa viroba ningeona anasaidia upande wa pili maana hao asilimia kubwa hawatapiga kura. Hizi point mbili za Slaa mimi naziona ni fake sana.
 
-uhuru-slaa awalipua lowasa na sumaye
-mwananchi-lowasa kitanzini.
-mzalendo-slaa,sitta na mwakyembe waunganisha nguvu kumkabili lowasa.
-tanzania daima-slaa nae akubali kununuliwa.

Mzalendo halitoki kesho wewe?
 
-uhuru-slaa awalipua lowasa na sumaye
-mwananchi-lowasa kitanzini.
-mzalendo-slaa,sitta na mwakyembe waunganisha nguvu kumkabili lowasa.
-tanzania daima-slaa nae akubali kununuliwa.

Mengine yataandika.......afananishwa na choo kuhamishiwa sebuleni.
 
Slaa amechemka sana kwa kutoa kauli hizi mbili, ya Maaskofu wa Katoliki kununuliwa na ya magari kutumika kupeleka watu Jangwani. Natoa sababu kama ifuatavyo: kwa kusema maaskofu Katoliki wamenunuliwa inaweza kuchochea makundi mengine ya kidini kuunga mkono upande wa pili ili kudhibiti hila za walionunuliwa. Kwa kusema magari yalisomba watu kutoka nje ya Dar inamaanisha kuna wapambe wengi wanaoweza kukubali kuacha kazi zao kuja Dar kujaza Jangwani kwa ajili ya Lowasa. Je, watu wa aina hiyo si ni kura za uhakika kwa Lowasa? Mimi nadhani angetumia kauli ya wanywa viroba ningeona anasaidia upande wa pili maana hao asilimia kubwa hawatapiga kura. Hizi point mbili za Slaa mimi naziona ni fake sana.

Mkuu mimi nakunywa viroba na kura nitapiga ,asante Sana
 
But baada ya siku 3 lowassa atakuja na jipya na watu watamsahau Dr . kama walivyomsahau profesa Li-Pumba
 
pesa imeweza kuwanunua viongozi wa dini na watu waandishi wengine mashuhuri kama Said Kubenea; usishitushwe na vichwa hivyo vya habari, ni jitihada zao kuwatetea wafadhili wao hata kama ni makapi, uozo na hawafai kwa chochote kwenye jamii yao
#HapaKaziTu
 
Mimi bi chadema lakini kauli za slaa kitambo sana huwa naziangalia mara mbilimbila nikaongo sana haka kazee hata nape alishasema babu slaa ni muongo sana leo jaja na vijirisiti vyake kwapani kama karani story zilezile za mwaka arobaini na saba UKAWA MSHINDWE WENYEWE NJIA NYEUPEEEE
 
Huyu mzee nilikuwa nimebakiza heshima kwake ila leo ndo kanitoka moyoni kabisa
 
Jamani hili jambo si la kufanyiwa mdhaha. Inaumiza kujua hata maaskofu wa kikatoliki pia wamenunuliwa, tulifikiri ni waandishi na wanasiasa tu kumbe hata watumishi wa Mungu? Tanzania imegeuka taifa la wala rushwa, hii ni hatari kwa mstakabali wa taifa letu.

Hii kitu hii ndio italeta mizania ya hatari kwani ni kashfa ya pili baada ya ile ya ESCROW....mkombozi benki kutumika kutakatisha fedha
 
Hata uwe Pumbavu na lofa kiasi gani lazima utakubaliana nami kuwa silaa ka nunuliwa na ndio mwisho wake kisiasa
 
Yugu: Dr slaa ampaisha lowassa.
 
Rushwa na Ufisadi ni janga la taifa: Ikifika mahali hata Maaskofu wanakubali kuhongwa ni dalili za kumomonyoka kwa maadili na mwisho wa dunia!
 
Uwazi.. siri nzito
Dr slaa alala kwenye gari afungadhiwa virago
Kagenzi atoa ya Moyoni
 
Nasubiria Gwajima ajibu, na UKAWA watajibu
 
Uhuru> KIMENUKA

ukweli waanikwa kuhusu sumaye na Lowassa


SLAA AINGAMIZA CHADEMA
 
Back
Top Bottom