Vichwa vya habari vya magazeti ya kesho

Vichwa vya habari vya magazeti ya kesho

-uhuru-slaa awalipua lowasa na sumaye
-mwananchi-lowasa kitanzini.
-mzalendo-slaa,sitta na mwakyembe waunganisha nguvu kumkabili lowasa.
-tanzania daima-slaa nae akubali kununuliwa.

. Hapo namba nne umekosea kabisaa atae andika hivyo ni Lofa tuuu
 
Uhuru .slaa aimaliza chadema.
Raia mwema.chadema yaumbuka.
Tanzania daima.slaa amejimaliza kisiasa.
Nipashe. Dr slaa aachia ngazi chadema.
Habari leo.chadema yaumbuka
Mwananchi.slaa atoa ya moyoni.
 
-uhuru-slaa awalipua lowasa na sumaye
-mwananchi-lowasa kitanzini.
-mzalendo-slaa,sitta na mwakyembe waunganisha nguvu kumkabili lowasa.
-tanzania daima-slaa nae akubali kununuliwa.
Majira
Baada ya Mbowe kumwaga ugali, Dr Slaa amwaga mboga
 
Jamani hili jambo si la kufanyiwa mdhaha. Inaumiza kujua hata maaskofu wa kikatoliki pia wamenunuliwa, tulifikiri ni waandishi na wanasiasa tu kumbe hata watumishi wa Mungu? Tanzania imegeuka taifa la wala rushwa, hii ni hatari kwa mstakabali wa taifa letu.

Maaskofu wanahusikaje na mambo ya siasa mpaka wahongwe na Lowasa..?Huyu Slaa Upadri ulimshinda na siasa nayo imemshinda, aache kuivuruga jamii.
 
Jamani hili jambo si la kufanyiwa mdhaha. Inaumiza kujua hata maaskofu wa kikatoliki pia wamenunuliwa, tulifikiri ni waandishi na wanasiasa tu kumbe hata watumishi wa Mungu? Tanzania imegeuka taifa la wala rushwa, hii ni hatari kwa mstakabali wa taifa letu.
Hivi ukiwaonga maaskofu ndio inakuwaje? Halafu habari hizo kaambiwa na mshenga(dalali) Gwajima.unaweza kuamini kirahisi maneno ya dalali?
 
Back
Top Bottom