Vichwa vya habari baada ya Matokeo Oktoba

Vichwa vya habari baada ya Matokeo Oktoba

Petro E. Mselewa

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2012
Posts
10,347
Reaction score
26,153
'Nape akatwa mtama huko Mtama'

'Wasira aonyeshwa hasira Bunda'

'Zungu apatwa na kizunguzungu Ilala'

'Mchange ashindwa kuzichanga Kibaha Mjini'

'Lema aunguruma Arusha Mjini'

'Mnyika ateka nyika ya Kibamba'

'Mdee mambo byeee Kawe'

Ongezea...
 
Baada ya kushindwa kwenye uchaguzi Ukawa yatangaza kila Mtu na hamsini zake
 
Mama Salma na Rithiwani wakimbia Nchi. Ni baada ya Ukawa kupata ushindi wa kishindo
 
matokeao ya mwanzo kutoka mbeya..ukawa waongoza
 
''YAMETIMIA''
MATOKEO SASA RASMI NEC ,LOWASA AONGOZA MIKOA 18.

Ni ile yenye idadi kubwa ya watu.

Zanzibar nako Maalim Seif aipeleka CCM ICU.
Sasa kutangazwa rasmi siku ya Jumatano.
 
Hayawi hayawi...ni Lowasa...2015 -2020, Kikwete Kushtakiwa, Katiba mpya kufumuliwa, Mwamunyange aacha Jeshi, Gen Shimbo Kubadili uraia..atafutwa na interpo, 'Goli la mkono lawa shubiri kwa CCM, nape abebeshwa mzigo..mwenyewe asema kama hukuvuna utajiju', Kila kona ni shangwe..ni ukombozi kweli? Obama amtumia salamu za Pongezi Lowassa, ALshabaab waanza kukimbia nchi..hawana uhakika na ukawa!! China yagwaya kutoa salamu..kisa CCM kuangushwa! ....ongezeni nanyie..
 
Fisadi Laporomoka! CCM Yaponea Chupu Chupu, Yaliyotabiriwa na Nyerere Yatimia: CCM Yafurumushwa na Wananchi Wenye Hasira, Malaya wa Kisiasa Waanguka, UKAWA Yakumbana na Kiama n.k, n.k, n.k...Cha muhimu tu kila kitu kifanyike kwa amani na watakaoshindwa basi wakubali matokeo...
 
Khaa!! baada ya oktoba 25 tutegemee vifo vya ghafla na machizi wengi mitaani🙂
 
lipumba arudi kwa magoti ukawa adai alinyweshwa limbwata sasa fahamu zimemrudia
 
Back
Top Bottom