nachid JF-Expert Member Joined Apr 14, 2011 Posts 942 Reaction score 209 Jul 24, 2012 #2 co photoshop hii?
Babkey JF-Expert Member Joined Dec 10, 2010 Posts 4,838 Reaction score 3,674 Jul 24, 2012 #3 Du,,,,,,!
MadameX JF-Expert Member Joined Dec 27, 2009 Posts 7,792 Reaction score 3,860 Jul 25, 2012 #4 kwa mungu hayo madogo, lakini pia kama imechakachuliwa?
KakaKiiza Platinum Member Joined Feb 16, 2010 Posts 11,952 Reaction score 9,469 Jul 25, 2012 #5 Kwana hata ingekuwa kweli hawawezi kufanana dot unganisha dot uone zinavyo fanana!!longolongo hiyo Photo shop!
Kwana hata ingekuwa kweli hawawezi kufanana dot unganisha dot uone zinavyo fanana!!longolongo hiyo Photo shop!
Kennedy Platinum Member Joined Dec 28, 2011 Posts 62,897 Reaction score 77,157 Jul 25, 2012 #6 MadameX said: kwa mungu hayo madogo, lakini pia kama imechakachuliwa? Click to expand... Naunga mkono hoja mkuu.
MadameX said: kwa mungu hayo madogo, lakini pia kama imechakachuliwa? Click to expand... Naunga mkono hoja mkuu.
Munru JF-Expert Member Joined Oct 19, 2010 Posts 1,340 Reaction score 667 Jul 25, 2012 #7 photoshop iyoooooooooooooooo,
Erickb52 JF-Expert Member Joined Oct 31, 2010 Posts 18,559 Reaction score 11,496 Jul 25, 2012 #8 Nimeshtuka sana aisee lol
M mjanjamimi Member Joined Nov 26, 2010 Posts 87 Reaction score 7 Jul 25, 2012 #9 Mbuzi Mzee said: Click to expand... Toa maelezo ya ziada si unasikia eti imechakachuliwa? umeitoa wapi?
Mbuzi Mzee said: Click to expand... Toa maelezo ya ziada si unasikia eti imechakachuliwa? umeitoa wapi?
andishile JF-Expert Member Joined Apr 1, 2012 Posts 1,429 Reaction score 522 Jul 25, 2012 #10 Mmmnh!mmmnh!really???!!!
bombu JF-Expert Member Joined Jun 8, 2011 Posts 1,127 Reaction score 544 Jul 25, 2012 #11 Duh! imenishtua hadi damu ya kichwani ikakimbilia chini, lol