Vichwa Muhimu Duniani.....


Bushbaby

Bushbaby

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
1,598
Likes
112
Points
160
Bushbaby

Bushbaby

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
1,598 112 160
Rais wa Marekani alipata muda wa kukaa na hivi vichwa......sijui walikuwa wanaongea nini...namwona Steve Jobs na CEO wa Face Book

View attachment 38580

View attachment 38581

The executives who attended the dinner were:


Carol Bartz, President and CEO of Yahoo!
John Chambers, CEO and Chairman of Cisco Systems
Dick Costolo, CEO of Twitter
Larry Ellison, CEO of Oracle
Reed Hastings, CEO of Netflix
John Hennessy, President of Stanford University
Art Levinson, Chairman and former CEO of Genentech
Steve Jobs, CEO of Apple
Eric Schmidt, Chairman of Google
Steve Westly, Managing Partner and Founder of The Westly Group
Mark Zuckerberg, President and CEO of Facebook

Ikitokea unapata muda wa kukaa nao mezani ungeuliza swali gani???
 
Makindi N

Makindi N

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2008
Messages
1,068
Likes
17
Points
135
Makindi N

Makindi N

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2008
1,068 17 135
Kwa jinsi Obama alivyo orator naamini hakukosa la kuuliza........ RIP Steve Jobs - the tech titan...........
 
Makindi N

Makindi N

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2008
Messages
1,068
Likes
17
Points
135
Makindi N

Makindi N

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2008
1,068 17 135
Sipati picha angekuwa JK hapo......... naamini angeomba wamfungulie accounts za twitter, yahoo, etc na Kwa Steve Jobs angeeomba amtupie katoleo kamoja..............
 
Bushbaby

Bushbaby

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
1,598
Likes
112
Points
160
Bushbaby

Bushbaby

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
1,598 112 160
Sipati picha angekuwa JK hapo......... naamini angeomba wamfungulie accounts za twitter, yahoo, etc na Kwa Steve Jobs angeeomba amtupie katoleo kamoja..............
ndugu yangu hata hujakosea....prezida wetu hana muda wa kukaa na watu kama hao (kwa Tanzania) ila muda wa kukaa na kina Sheikh Yahaya na kina Maji marefu anao....
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
79,646
Likes
43,608
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
79,646 43,608 280
Wote wazungu.
 
ropam

ropam

Senior Member
Joined
Aug 11, 2010
Messages
179
Likes
0
Points
33
ropam

ropam

Senior Member
Joined Aug 11, 2010
179 0 33
Silcon valley hiyo..home of innovation and technology!
 
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2009
Messages
8,650
Likes
2,218
Points
280
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2009
8,650 2,218 280
Rais wa Marekani alipata muda wa kukaa na hivi vichwa......sijui walikuwa wanaongea nini...namwona Steve Jobs na CEO wa Face Book

View attachment 38580

View attachment 38581

The executives who attended the dinner were:


Carol Bartz, President and CEO of Yahoo!
John Chambers, CEO and Chairman of Cisco Systems
Dick Costolo, CEO of Twitter
Larry Ellison, CEO of Oracle
Reed Hastings, CEO of Netflix
John Hennessy, President of Stanford University
Art Levinson, Chairman and former CEO of Genentech
Steve Jobs, CEO of Apple
Eric Schmidt, Chairman of Google
Steve Westly, Managing Partner and Founder of The Westly Group
Mark Zuckerberg, President and CEO of Facebook

Ikitokea unapata muda wa kukaa nao mezani ungeuliza swali gani???
Ukimuondoa Obama aliye mmatumbi wengine wote ni weupe naona wamatumbi wako studio wakiaandika vesi ,yo rap man na wengine wanapata stimu ya majani ya bob
 
AMINATA 9

AMINATA 9

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2011
Messages
2,132
Likes
9
Points
0
AMINATA 9

AMINATA 9

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2011
2,132 9 0
Sipati picha angekuwa JK hapo......... naamini angeomba wamfungulie accounts za twitter, yahoo, etc na Kwa Steve Jobs angeeomba amtupie katoleo kamoja..............
hahaaaaaaaaaaaaaaaa umeniua na kicheko huku kumbe mwamjua president wenu kwann hamumutoi sasa hapo kwa kiti mukaweka mwingine
 
AMINATA 9

AMINATA 9

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2011
Messages
2,132
Likes
9
Points
0
AMINATA 9

AMINATA 9

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2011
2,132 9 0
ndugu yangu hata hujakosea....prezida wetu hana muda wa kukaa na watu kama hao (kwa Tanzania) ila muda wa kukaa na kina Sheikh Yahaya na kina Maji marefu anao....
wale wanamtabiria ushindi na kumpa uhakika ka mtu akimpinga anafufilia mbali so lazima awapende sana na kuwaheshimu munoooooooo..................R.I.P shehe yahaya
 
Caroline Danzi

Caroline Danzi

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2008
Messages
3,613
Likes
58
Points
145
Caroline Danzi

Caroline Danzi

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2008
3,613 58 145
hahaah mmenichekesha sana wadau! ndiyo mambo ya mablack.
 
Sr. Magdalena

Sr. Magdalena

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2011
Messages
803
Likes
105
Points
60
Sr. Magdalena

Sr. Magdalena

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2011
803 105 60
Unachukua skwea ruti, sasa hii skwea ruti una iskwea eee!, ngoja tuiandike ubaoni, sasa hapa kwenye skwea una iskwea hii skwea ruti, tuko pamoja...ghafla kengele ikapigwa ticha anaacha homu weki ya skwea ruti kwa madenti wahangaike nayo.

Shule zetu za TAKA or sori za KATA
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
636
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 636 280
Sipati picha angekuwa JK hapo......... naamini angeomba wamfungulie accounts za twitter, yahoo, etc na Kwa Steve Jobs angeeomba amtupie katoleo kamoja..............
hahahahahaha! Dah, jamaa kazi anayo.
 
G

Gamba Jipya

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
401
Likes
0
Points
0
Age
37
G

Gamba Jipya

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2011
401 0 0
Unachukua skwea ruti, sasa hii skwea ruti una iskwea eee!, ngoja tuiandike ubaoni, sasa hapa kwenye skwea una iskwea hii skwea ruti, tuko pamoja...ghafla kengele ikapigwa ticha anaacha homu weki ya skwea ruti kwa madenti wahangaike nayo.

Shule zetu za TAKA or sori za KATA
Hahahahahaha!!!!!Nakumbuka nilivyokuwa bongo wakati WEF, hili tangazo lilikuwa linapita redioni na nilikuwa nacheka sana, watu niliowaleta kutoka US walikuwa wananishangaa nacheka nini...duh!
 
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
39,934
Likes
5,179
Points
280
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
39,934 5,179 280
Sipati picha angekuwa JK hapo......... naamini angeomba wamfungulie accounts za twitter, yahoo, etc na Kwa Steve Jobs angeeomba amtupie katoleo kamoja..............
ndugu yangu hata hujakosea....prezida wetu hana muda wa kukaa na watu kama hao (kwa Tanzania) ila muda wa kukaa na kina Sheikh Yahaya na kina Maji marefu anao....
Mbona Mnamkashifu Rais wetu? Mtakula BAN
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
58,159
Likes
22,593
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
58,159 22,593 280
ndugu yangu hata hujakosea....prezida wetu hana muda wa kukaa na watu kama hao (kwa Tanzania) ila muda wa kukaa na kina Sheikh Yahaya na kina Maji marefu anao....
For your information, President wetu ni personal friend wa kichwa kikubwa zaidi ya hivyo vichwa viliopo hapo, Bill Gates. Au hujui hilo?
 
Bushbaby

Bushbaby

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
1,598
Likes
112
Points
160
Bushbaby

Bushbaby

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
1,598 112 160
For your information, President wetu ni personal friend wa kichwa kikubwa zaidi ya hivyo vichwa viliopo hapo, Bill Gates. Au hujui hilo?
Huyo Bill Gate sio kichwa..kwenye mambo ya uvumbuzi..yupo kibiashara zaidi ndo maana hata hapo hayupo
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
58,159
Likes
22,593
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
58,159 22,593 280
Huyo Bill Gate sio kichwa..kwenye mambo ya uvumbuzi..yupo kibiashara zaidi ndo maana hata hapo hayupo
Unanchekesha, kama humjui bill gates, m google kidogo ujuwe ni nani alifanya mapinduzi ya softiweya ya komyuta duniani. Biashara wala haijui anaingiza michuzi kwa uvumbuzi wake wa awal.
 
Bushbaby

Bushbaby

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
1,598
Likes
112
Points
160
Bushbaby

Bushbaby

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
1,598 112 160
Unanchekesha, kama humjui bill gates, m google kidogo ujuwe ni nani alifanya mapinduzi ya softiweya ya komyuta duniani. Biashara wala haijui anaingiza mihuzi kwa uvumbuzi wake wa awal.
Bill Gate hajafanya chochote...aliyefanya kazi kubwa ni Gary Kildal....kutengeneza DOS (disk Operating system) mabosi wa IBM waliposhindwana nao kibiashara (walipanga mkutano, siku ilipofika jamaa akaw anacheza na mbwa wake) wakamtumia Bill gate kupata hiyo Disk ikawa sasa ni issue ya Bussiness, walitaka Bill gate awauzie hiyo Disk akakataa akawakodishia...ndia maana mpk leo Bill ana haki miliki ya Windows... kama hujui uliza!!
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
58,159
Likes
22,593
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
58,159 22,593 280
Bill Gate hajafanya chochote...aliyefanya kazi kubwa ni PAUL KIDNEL..kutengeneza DOS (disk Operating system) mabosi wa IBM waliposhindwana nao kibiashara wakamtumia Bill gate kupata hiyo Disk ikawa sasa ni issue ya Bussiness, walitaka Bill gate awauzie hiyo Disk akakataa akawakodishia...ndia maana mpk leo Bill ana haki miliki ya Windows... kama hujui uliza!!
Wacha hizo weyee, soma hapa upate kumjuwa Bill gates ni nani, huyo Paul Kidnel anakuja katika historia ya baadae kabisa ya BG:

Bill Gates - Wikipedia, the free encyclopedia

Halafu tazama score yake ya SAT halafu kai compare na hao waliokaa hapo score zao za SAT ndio utajuwa nani ni kichwa zaidi. Unanchekesha!
 

Forum statistics

Threads 1,214,020
Members 462,499
Posts 28,498,849