vice versa is true


englibertm

englibertm

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2009
Messages
9,262
Likes
1,964
Points
280
englibertm

englibertm

JF-Expert Member
Joined May 1, 2009
9,262 1,964 280
Natamani vitu Kama matunda,mboga za majani ndo vingekuwa vinanenepesha..!alafu chips,burger,pizza na mazagazaga ndo vingekuwa vya diet..!😡
 
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
8,122
Likes
4,491
Points
280
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
8,122 4,491 280
Natamani vitu Kama matunda,mboga za majani ndo vingekuwa vinanenepesha..!alafu chips,burger,pizza na mazagazaga ndo vingekuwa vya diet..!
nahisi ningekuwa mwembamba sana......................, maana kula matunda hadi niandikiwe na daktari.
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
23,086
Likes
6,244
Points
280
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
23,086 6,244 280
Miili ya watu wengine ingekuwa choka mbaya
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
31,842
Likes
5,201
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
31,842 5,201 280
sijui ingekuwaje.....
 
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,958
Likes
338
Points
180
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,958 338 180
nahisi ningekuwa mwembamba sana......................, maana kula matunda hadi niandikiwe na daktari.
jitahidi uwe unakula matunda mama.....!
 
Mwanyasi

Mwanyasi

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2010
Messages
7,762
Likes
4,864
Points
280
Mwanyasi

Mwanyasi

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2010
7,762 4,864 280
Kitu mbege!
 

Forum statistics

Threads 1,251,558
Members 481,767
Posts 29,775,953