atrash
Member
- May 1, 2011
- 75
- 14
Version's of windows 8: Windows 8 x86 Windows 8 N x86 Windows 8 Pro x86 Windows 8 Pro VL x86 Windows 8 Pro N x86 Windows 8 Pro with Media Center x86 Windows 8 Enterprise x86 Windows 8 Enterprise N x86 Windows 8 x64 Windows 8 N x64 Windows 8 Pro x64 Windows 8 Pro VL x64 Windows 8 Pro N x64 Windows 8 Pro with Media Center x64 Windows 8 Enterprise x64 Windows 8 Enterprise N x64
habari zenu wakuu naomba kupata darasa kidogo kuhusu hii windows mpya iliyotoka naona kuna aina naona
kama kuna aina kama saba ya windows 8 kama sikosei naomba kujua tofauti au maana kwa mfano kama hapakuna
windows 8 N na windows 8 VL na nyenginezo hasa nini maana halisi ya N na VL na tofauti zake tunaomba
ufafanuzi tafadhali
habari zenu wakuu naomba kupata darasa kidogo kuhusu hii windows mpya iliyotoka naona kuna aina naona
kama kuna aina kama saba ya windows 8 kama sikosei naomba kujua tofauti au maana kwa mfano kama hapakuna
windows 8 N na windows 8 VL na nyenginezo hasa nini maana halisi ya N na VL na tofauti zake tunaomba
ufafanuzi tafadhali