Verified couples....


kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
14,902
Likes
4,081
Points
280
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
14,902 4,081 280
Wana CC, mko poa?
Heshima kwenu...
Kuna mambo yanaendelea hapa sijaelewa elewa ati.. Ukianzia na haya ya Eda ya Mamndenyi, source hapa ni Arushaone!

Afu kuna ishu ya Mr. Rocky na Dena
nikaona tena na Bishanga kutaka kumwachia The secretary Vichanga sijui alee na nani...

Mambo ni mengi kweli kweli..
Hebu tufanyeni verification ya couples wa humu ndani ili mambo yaende sawa!

Zitakazokuwa verified ni zile za mmoja mmoja! Wake wadogo wakae pembeni kwanza..

Mwenyekiti Baba V, naomba uunde kamati huru kwa ajili ya hili..

Ianze na mimi

Kiwatengu and shansarie >> Verified Couple...

Mtiririko uendelee sasa..
 
Last edited by a moderator:
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,198
Likes
600
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,198 600 280
Mr Rocky na Dena Amsi now verified couple
Copy Baba V
 
Last edited by a moderator:
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
20,030
Likes
2,579
Points
280
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
20,030 2,579 280
lady furahia upo?
 
Last edited by a moderator:
The secretary

The secretary

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2012
Messages
4,156
Likes
48
Points
145
Age
32
The secretary

The secretary

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2012
4,156 48 145
kiwatengu wanaume wa kulea vichanga hawakosekani ili mradi tu uwe na wowowo nitaanza kumfikiria Mavotah Bishanga kashanivuruga akili Erickb52 na Lady doctor verified couple
 
Last edited by a moderator:
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
14,902
Likes
4,081
Points
280
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
14,902 4,081 280
Umeacha kufanya kazi ya kuzuia gesi isitoke hata kwa bomba la kalamu
unakuja kwenye ndoa za chit chat, aliyesema huku kuna ndoa ninani.
Mbona ndoa zipo? au unamtania Erickb52 kisirisiri? maswala ya gesi! ngoja nionyonye kwanza..baada ya harakati!
 
Last edited by a moderator:
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,682
Likes
1,287
Points
280
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,682 1,287 280
Arushaone na Lady doctor tuko kwenye 18, hakuna beki na goalkeeper kateleza.....any moment tunapiga bao!
 
Last edited by a moderator:
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
14,902
Likes
4,081
Points
280
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
14,902 4,081 280
kiwatengu wanaume wa kulea vichanga hawakosekani ili mradi tu uwe na wowowo nitaanza kumfikiria Mavotah Bishanga kashanivuruga akili Erickb52 na Lady doctor verified couple
happy happy kwa Mavotah..
afu umetoa mpya kabisaa..ati Lady doctor na nani vile? aiseee..unataka ugomvi mkali na Chocs
 
Last edited by a moderator:
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
14,902
Likes
4,081
Points
280
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
14,902 4,081 280
Arushaone na Lady doctor tuko kwenye 18, hakuna beki na goalkeeper kateleza.....any moment tunapiga bao!
yah yah..hii hata mimi naiunga mkono! endelea kukaza kamba, ila isije katika!!
 
Last edited by a moderator:
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,682
Likes
1,287
Points
280
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,682 1,287 280
yah yah..hii hata mimi naiunga mkono! endelea kukaza kamba, ila isije katika!!
Labda kamba aikate Lady doctor mkuu! Mimi siikati.
 
Last edited by a moderator:
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
14,902
Likes
4,081
Points
280
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
14,902 4,081 280
Labda kamba aikate Lady doctor mkuu! Mimi siikati.
na yeye hataikata na anafurahi sana kuambiwa hivyo na mtu kama wewe..usiye na makuu
 
Last edited by a moderator:
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,198
Likes
600
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,198 600 280
kiwatengu mwache aanze kulalamika bana mimi nishakuwa verified na Dena Amsi bana
 
Last edited by a moderator:
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
14,902
Likes
4,081
Points
280
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
14,902 4,081 280
Last edited by a moderator:
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,198
Likes
600
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,198 600 280
kwani aliyemwanza mwenzie ni nani?
Mimi nikirudi kwa mtalaka wangu bana mke wangu wa ujanani maana Mamndenyi alikuwa anaiba tuu
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,272,337
Members 489,924
Posts 30,448,094