• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Vazi la manesi

chiba philemon

chiba philemon

Member
Joined
Jun 24, 2017
Messages
31
Points
95
chiba philemon

chiba philemon

Member
Joined Jun 24, 2017
31 95
Habari ndugu wa JF, najiuliza vijiswali vingi sana kuhusina na vazi la manesi wetu ambalo ni sare ya kazi.

Hivi ni kwanini mara nyingi huwa ni fupi sana kiasi kwamba akiinama, huko nyuma tunaficha macho wengine tunameza mate hususani hawa manesi wa kike.

Hivi wanavaa vazi fupi kwanini?

Mwenye majibu sahihi naomba anijibu.
Asanteni.
 
Nyoka mwenye makengeza

Nyoka mwenye makengeza

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2018
Messages
849
Points
1,000
Nyoka mwenye makengeza

Nyoka mwenye makengeza

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2018
849 1,000
Siku ya kuchomwa sindano ya tako utapata jibu
 
runtown

runtown

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2018
Messages
613
Points
500
runtown

runtown

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2018
613 500
Ikishika chini inachukua na migonjwa mingine sio kuchafuka tu
Wanadai haitakiwi akiinama nguo iguse chini, yaani asiwe na kazi ya kushikilia nguo usichafuke anapokuwa kwenye majukumu yake ndio maana wasioweza nguo fupi wanashona suruale
 

Forum statistics

Threads 1,402,694
Members 530,969
Posts 34,402,487
Top