Vazi la kingoni.


St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
6,982
Likes
1,286
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
6,982 1,286 280
ngoni02.jpg


Watani zangu naomba mnisaidie jina la hiki kivazi na mbona siku hizi hamkivai?
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,329
Likes
4,818
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,329 4,818 280
Tehe tehe tehe eeeh!
 
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
46
Points
135
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 46 135
kwasababu ya utandawazi
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
6,982
Likes
1,286
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
6,982 1,286 280
Watani mmeingia mitini?
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,341
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,341 280
na hivyo huko puani ni nini?...kweli watani wako paka ni kiboko
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
6,982
Likes
1,286
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
6,982 1,286 280
na hivyo huko puani ni nini?...kweli watani wako paka ni kiboko
Hiyo ya puani siijui mama ndio maana nimewauliza ila naona wamenikimbia.
 
LoyalTzCitizen

LoyalTzCitizen

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2010
Messages
2,081
Likes
314
Points
180
LoyalTzCitizen

LoyalTzCitizen

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2010
2,081 314 180
Hiyo ya puani siijui mama ndio maana nimewauliza ila naona wamenikimbia.
Tuombe radhi Paka M! wangoni hawavaagi hivyo mtani! naona huyo ni mke wa King Mswati XXIV lol!!
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
6,982
Likes
1,286
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
6,982 1,286 280
Tuombe radhi Paka M! wangoni hawavaagi hivyo mtani! naona huyo ni mke wa King Mswati XXIV lol!!
Mtani fuatilia historia na njia walizopita wangoni toka mfekane mpaka kufika songea na kuwafukuza wandendeule utakikuta hicho kivazi.
 
LoyalTzCitizen

LoyalTzCitizen

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2010
Messages
2,081
Likes
314
Points
180
LoyalTzCitizen

LoyalTzCitizen

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2010
2,081 314 180
Mtani fuatilia historia na njia walizopita wangoni toka mfekane mpaka kufika songea na kuwafukuza wandendeule utakikuta hicho kivazi.
Heheheheheh! ngoja nisome kitabu allichoniachia babu nione kama kweli!hahahah!
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
6,982
Likes
1,286
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
6,982 1,286 280
2458748940077731423cJeyHp_fs.jpg


Mtani na hawa je ndio wanaitwaje?
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
6,982
Likes
1,286
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
6,982 1,286 280
zambia4.jpg

Mwingine huyu.
 
LoyalTzCitizen

LoyalTzCitizen

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2010
Messages
2,081
Likes
314
Points
180
LoyalTzCitizen

LoyalTzCitizen

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2010
2,081 314 180
Mtani fuatilia historia na njia walizopita wangoni toka mfekane mpaka kufika songea na kuwafukuza wandendeule utakikuta hicho kivazi.
Paka mweusi na nyie origin yeni wapi!? maana wanasema karibu kila kabila hapo bongo lina background, mfano wangoni south, sijui wanasema wa Arusha wanatoka sijui Eritrea au Ethiopia sijui! ngoja nifanye research humu kwa net!!
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
6,982
Likes
1,286
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
6,982 1,286 280
220px-Wangoni2.JPG


Huyu nasikia yeye anatumia jina kama lako kwenye lizombe.
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
6,982
Likes
1,286
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
6,982 1,286 280
Duh huyu wakunyumba kabisa hahahaha!na jina lake ni Mapunda lol!
Nasikia wangoni baada ya kuwafukuza wandendeule wakabaki na kazi ya kutafuta majina mapya ma katika yote wakaona bora wajiite majina ya wanyama kama vile Ngonyani,Mapunda,Simba....,Ntwiga,Nnyani n.k.
 
LoyalTzCitizen

LoyalTzCitizen

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2010
Messages
2,081
Likes
314
Points
180
LoyalTzCitizen

LoyalTzCitizen

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2010
2,081 314 180
Nasikia wangoni baada ya kuwafukuza wandendeule wakabaki na kazi ya kutafuta majina mapya ma katika yote wakaona bora wajiite majina ya wanyama kama vile Ngonyani,Mapunda,Simba....,Ntwiga,Nnyani n.k.
Komba, Mbuzi, Tembo hehehehe:nod:
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
i want to wear like this in my wedding day.....:A S crown-2::A S crown-1:[/QUOT

MMhh! King Mswati style!?:A S 109: Beautifulllllllllllllll!
yaaap King Mswati style.... lol its hot....
i might as well start shearing with my hub at that special moment whn i say " I DO" hahahah lol
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,692
Likes
2,623
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,692 2,623 280
Huyo mkaka mbona katia sgn ya chadema mfuasi??chadema toka zamani?
 

Forum statistics

Threads 1,236,183
Members 475,020
Posts 29,249,043