Valentine kenya | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Valentine kenya

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Fred-el Suárez, Oct 22, 2012.

  1. Fred-el Suárez

    Fred-el Suárez Member

    #1
    Oct 22, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Man : Habari ya nyina wa Kamau
    Woman : *sneers* Mzuri. Wapi Maua?
    Man : Ati maua?
    Woman : *Slap* Kwani nimesema OMO?
    Man : Sasa ni nini nyina wa Kamau?
    ... Woman : Nimekuuliza wapi maua!
    Man : Eeee ... Nimesahau.
    Woman : *Slap* Wapi? Hapa nje! *Slap* Umesahau
    wapi?
    Man : Wuuui. Sasa ni nini? Si maua nitaleta siku nyingine?
    Woman : Kesho? *Slap* Leo unajua ni siku gani?
    Man : Woooi! Falentine! Falentine!
    Woman : Na maua iko wapi?
    Man : Eeeee.... Sikupata saa ya kwenda kununua
    Woman : *Slap* Kwani ulikuwa unaenda kuchukua
    Kismayu? Eh?
    Man : Sasa ni nini nyina wa kamau. Si nilikua na kazi
    mingi...
    Woman : *Slap* Hata malaya hukuwa na free time!
    Kwani hii kazi kambuni yako wanafanya wanafanyianga
    kwa mgongo yako ati ukiinuka kazi itamwagika?
    Man : Sio hivyo.
    Woman : Na maua iko wapi?
    Man : Sasa haki nyina wa Kamau unataka nifanye nini?
    Woman : Mimi nataka maua sijui kama utapanda
    ukojolee mpaka imee. Nataka maua. Iko wapi maua
    yangu?
    Man : Ngai, sasa na ni saa tano ya usiku nitatoa wapi?
    Woman : *Slap* Unaniuliza mimi? Ushawahi niona
    nikiuza maua, eh? *Slap* Toka ulete maua! Jinga wewe!
     
  2. Q

    Quastion mark Member

    #2
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Te te te teee unachezea wakenya wewe??mapenz ya kikenye c kama yenu ooh bby ooh sweetie,.kule mapenz n ya kijeshi..wa keyii hawatakangi ujinga kwa mapenz.
     
  3. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,908
    Likes Received: 1,062
    Trophy Points: 280
    I like mademu kinyake coz
     
  4. Ngagarupalu

    Ngagarupalu Senior Member

    #4
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 157
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jamaa hata jirani hamna bustani??.
     
  5. Fred-el Suárez

    Fred-el Suárez Member

    #5
    Oct 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    akuone tu unavuna kwa jirani, mbona patachimbika
     
  6. Msherwa

    Msherwa JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 1,346
    Likes Received: 780
    Trophy Points: 280
    Umeo umeolewa?
     
  7. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    teh teh teh! huyu bibie anaongea huyo! mwe!
     
  8. Nelson nely

    Nelson nely JF-Expert Member

    #8
    Jan 27, 2014
    Joined: Jan 25, 2014
    Messages: 2,102
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Aiseee....
     
Loading...