Uzuri wa kuoa single mothers na wadada over 35 years

Uzuri wa kuoa single mothers na wadada over 35 years

Mimi nipo Dar nimezaa juzi na 37 bila shidaa na mimba haikunisumbua hata kidogo ! kama kwangu limewezekana hata mwingine inawezekana

Same to my mother
My friend
Ma wengine wengi

Hao wala chips c wanajitakia wenyewe tu
 
ndio maana tunawaita BABY...Kuna baby mkubwa na baby mdogo....
Mwanaume anahitaji kulelewa km mtoto....afuliwe, apikiwe, abembelezwe kula ikiwezekana alishwe.... atandikiwe, umtengeneze kola anapokuwa anatoka, umnyooshee nguo zake, umuwekee maji ya kuoga kama hakuna shower, umpakulie, umuite baby....hahahahaaa kumbe hujuiiii!!!





Hapo kwenye nyekundu,nataka kujua kwanini akuhandle?!kwani we mtoto mdogo?
 
Mimi nipo Dar nimezaa juzi na 37 bila shidaa na mimba haikunisumbua hata kidogo ! kama kwangu limewezekana hata mwingine inawezekana

ahsante mkuu, a'm telling you these people are good
 
Mi naona iwe 30 bt ukipata huyo wa 35 haya
Btw maisha hayafanani

well kumekuwepo na dhana ya baadhi ya watu kudhan single mothers au ladies walioko kwenye 30s(+) wamepungukiwa na vigezo vya kuolewa lakin nataka kukumbusha the best value of theirs
 
kumbe ukiwa unatoka usingizini mda mwingine uwa unafikilia mambo ya mazuri, ahsante sana mkuu kwetu sisi ambao hatujaowa.

Ndoa nyingi zina changamoto lakini nimegundua ukioa single mother au dada ambae ni 35+ hawa watu mara nyingi huwa ni wife materials ukilinganisha na hawa wenye age ya 20-35.
*hawa watu wana commitment sana katika ndoa zao
*wanakuwa washapitia changamoto nying zinazohusisha mahusiano so huwa hawasumbui
*wengi wamekomaa kiakili na wanajua jinsi ya kuhandle mume na familia kwa ujumla
*nk. nk. Wana mazuri mengi

Kama hujaoa ukipata watu wa namna hii usipoteze fursa
 
Kwa umri huo wnakuwa wameshakuwa used sana hadi kupitiliza na wameshashusha engine mara kibao ninkujitia wazimu tu na kufunga macho
 
Menopause inategemea na mtu na mtu wengine wana pause ikifika 50 wengine adi 65.na kwa maisha ya sasa wengi wanachelewa kuolewa.hivyo basi haina shida kwa mtu wa kuanzia 30-45 wanazaa tena kwa njia ya kawaida na still bado wanalea watoto wao vyema.Inshu ya kusomesha wala sio shida.maisha ya sasa sio kama ya zamani security companies zipo kibao kwa ajiri ya elimu ya mwanao sdi chuo.na bado kuna opportunity ya mikopo ya eleimu ya juu.
 
Aisee walau wewe unajua key responsibilities.....
ndio maana tunawaita BABY...Kuna baby mkubwa na baby mdogo....
Mwanaume anahitaji kulelewa km mtoto....afuliwe, apikiwe, abembelezwe kula ikiwezekana alishwe.... atandikiwe, umtengeneze kola anapokuwa anatoka, umnyooshee nguo zake, umuwekee maji ya kuoga kama hakuna shower, umpakulie, umuite baby....hahahahaaa kumbe hujuiiii!!!
 
Usicheze na Mungu, anaweza kupiga goti halafu ukaletewa mke wa uzoefu huo na wa miaka hiyo! Hapa issue ni mke material na wala si miaka au ana uzoefu gani,
Du 35+ kote huko, yaani siku hizi dada wa 20 years anakuwa ameshapitia mahusiano zaidi hata ya kumi sasa wewe kama unataka wa 35+ utakuwa unataka aliekubuhu yaani yule ambae alishachoka mwili na roho. Cha msingi kama unataka wife material muombe Mungu sana akupe wife material lakini kutaka kuoa eti alieumizwa eti kwako ndiyo atatulia unajidanganya nakuambia tena wengine hao walioumizwa huwa wameshajiwekea nadhiri kuwa hatakuja kuolewa na sasa ukimshawishi sana atakubali ila ukimfanyia kisa tu kidogo anaanza kukulinganisha na waliopita nae so suala la kuwowa unatakiwa utulize akili maana ndoa ni zaidi ya boyfriend na girlfriend
 
37 + 18 mtoto akifikisha = 55 Retirement age inaaproach...huyo ni wakwanza...
Wawili tuu wanakutosha wa fasta fasta... coz utakuwa ushaaproch retirement age kabisa... na chuo bado kuwasomesha...

Tatizo tunakariri like a bible kuwa everybody will be employed and all will retire at 60. All depends on lifestyle unaweza ukawa 65+ na uko fit, inategemea amejipangaje na maisha yake na mikakati gani ya kumuwekea funds mtoto/watoto.
 
Usicheze na Mungu, anaweza kupiga goti halafu ukaletewa mke wa uzoefu huo na wa miaka hiyo! Hapa issue ni mke material na wala si miaka au ana uzoefu gani,

exactly mkuu, nadhani umeeleweka sana
 
  • Thanks
Reactions: bdo
hiyo ilikuwa zamani sana , labda kama unacomplication ambayo hata wa 18 anayo , watu tunazaa kawaida mpaka 40
Kwa sasa hata mwanamke miaka 80 anaweza kuzaa mtoto. Kuna njia mbili za mwanamke zaidi ya miaka 40 kuzaa mtoto kiulaini.

1. Kutumia yai la msichana mwingine na mbegu za mumewe kwa kutumia IVF akatunga mimba yeye, na
2. Kutumia yai la msichana mwingine na mbegu za mumewe - surrogacy na mtoto akizaliwa anapewa huyo mama.
 
Back
Top Bottom