Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uzoefu wa miaka mitano nyuma

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tuko, Aug 5, 2011.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Aug 5, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 350
    Trophy Points: 180
    Matangazo mengi ya kazi wanataka watu wenye uzoefu wa muda fulani, mara nyingi wanasema miaka mitano.

    The same applies kwenye mapenzi. Kama unataka kupata raha ya mapenzi, kutana na mwenza mwenye uzoefu katika hayo mambo. Aliyeacha au kuachwa. Aliyewahi kuumiza au kuumizwa. Hapa siongelei mambo ya kitandani (japo nayo yana-apply), bali naongelea jinsi mtu anavyojua kutreat mpenzi wake, ku-care, kuhandle migogoro, kuhandle wivu, matumizi ya mawasiano hasa simu katika mapenzi, nk.

    Ukweli ni kuwa ukikutana na mtu ambaye hajawahi kuwa katika mahusiano siriaz na mtu mwingine kabla, then uwezekano wa ku-enjoy mahusiano yenu unakuwa compromised

    Mnasemaje wanajamvi?
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,071
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Mhhh hapa sikubaliani na hayo. Maana unaweza kumpata dada mkaanza nyie wenyewe kufundishana na mkaja yaenjoy maisha na mapenzi vizuri tuu. Sidhani kama kufurahia mapenzi au maisha ni mkutane na mtu aliyeumizwa au aliyeachwa ndo utafurahia
     
  3. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2011
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,882
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    KUna watu wana akili ya namna fulani. yaani wanapenda used, hawapendi vipya, lazy man mentality of liking the cheap because of hardship in getting the new. Hata nguo kama haina harufu ya mtumba anaona haifai, lazima iwe mtumba, hata kama gari si used basi anaona si gari mpaka apate used.

    I will always value a new one. Hata kama hana uzoefu na sina uzoefu tutafundishana, hakuna alieanza mzoefu.
     
  4. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,769
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    hao waliokuwa na relationship before ndio wanakujaga na vimbwanga balaaa.....kama alijeruhiwa ndio kabisaaa anakaa nalo moyoni anashindwa kufocus hasira yake anaimalizia kwako wewe mpya....mie kwa vile ni mwanamke ningekuwa mwanaume ningeondoka na vitu brand new daily lol
     
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    Aug 5, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,984
    Likes Received: 2,095
    Trophy Points: 280
    Pimeni ngoma kwanza..
    Eee hii itawagusa watafuta bikira.

    Topic nzito inagisa kila corner
    Single, wenye ndoa, friends with benefits,
    Partners, etc .......
     
  6. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #6
    Aug 5, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kuna watu humuhumu wameolewa na kuoa wapenzi wao wa kwanza na wako kwenye uhusiano muda mrefu ina maana wao walitumia mbinu gani? hii sijaikubali, thou ukikutana na mtu aliyefanya mapenzi muda kidogo unaweza kufaidi sex coz ana uzoefu, ndio maana unaona vijana wengine wametulia na mijimama sababu wanapata dozi za uhakika
     
  7. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #7
    Aug 5, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 62,068
    Likes Received: 606
    Trophy Points: 280
    La muhimu ni kuwa katika mapenzi suala la uzoefu siyo la muhimu hata chembe ila kipenda roho pekee..........................na ndiyo maana waswahili husema ukiona chongo utaita kengeza.....................
     
Loading...