Uzi wa walemavu wanaotafuta MKE au mme

Uzi wa walemavu wanaotafuta MKE au mme

Kama kuna binti ni albino na anahitaji mwanaume, tafadhali njoo pm tuyajenge 😎
 
Habari wakuu , kwa wake wenzangu na Mimi wenye ulemavu wa aina yoyote iwe hearing problem , bubu ,albino nk Basi karibuni mtafute wenza hapa maana huwa tunajiona wanyonge au kujikatia tamaa hasa kwenye suala la ndoa , mode naomba huu uzi usiunganishwe na zingine
wazo jema sana ila msijitenge sana maana kila mtu ni mlemavu wa kesho. wewe ukiona unaweza kufanya maisha na mtu hata kama sio mlemavu wewe mfungukie tu. mwache yeye ndo achague atasuka au atanyoa.
 
Back
Top Bottom