Uzi wa serikali kufilisika utawatoa kina fulani kutoka mafichoni na kuja kujaribu kutoa ufafanuzi

Salary Slip

JF-Expert Member
Apr 3, 2012
39,521
2,000
Uzi wa hapa JamiiForums unaodai kuwa hazina imekauka hauwezi kupita hivi hivi bila kina fulani kujitokeza mbele ya waandishi kwa lengo la kujaribu kujisafisha/kuweka mambo sawa.

Watakuja na habari ya kukanusha na kudai kuwatoa hofu wananchi huku wakiilani taarifa hiyo na pengine kutoa onyo ila sijui kama watakuja na majibu ya kuridhisha.

Tusuburi.
 
  • Thanks
Reactions: BAK

BAK

JF-Expert Member
Feb 11, 2007
102,071
2,000
Uko jukwaa upi Mkuu nami nikausome!?

Uzi wa hapa JamiiForums kuwa hazina imekauka hauwezi kupita hivi hivi bila kina fulani kujitokeza mbele ya waandishi kwa lengo la kujaribu kujisafisha/kuweka mambo sawa.

Watakuja na habari ya kukanusha na kudai kuwatoa hofu wananchi huku wakiilani taarifa hiyo na pengine kutoa onyo ila sijui kama watakuja na majibu ya kuridhisha.

Tusuburi.
 

mwayena

JF-Expert Member
Apr 21, 2016
2,878
2,000
mm wamenifurahisha tu uvccm walivyopanick,hawajibu hoja wao ni povuuu.kweli nyie nyuzi zile zenye data huwa mmefunikwa blanket usoni.hamtak wananchi wajue kibubu chao kinaendeleaje??!?!duh kwani nchi yenu hii?
 

Freyzem

JF-Expert Member
Jun 29, 2013
8,310
2,000
mm wamenifurahisha tu uvccm walivyopanick,hawajibu hoja wao ni povuuu.kweli nyie nyuzi zile zenye data huwa mmefunikwa blanket usoni.hamtak wananchi wajue kibubu chao kinaendeleaje??!?!duh kwani nchi yenu hii?
Si tuliambiwa na Ole kuwa watatuma vijana wao kwenye mitandao kupapambana...
 

Kobello

JF-Expert Member
Feb 20, 2011
6,922
2,000
Uzi wa hapa JamiiForums unaodai kuwa hazina imekauka hauwezi kupita hivi hivi bila kina fulani kujitokeza mbele ya waandishi kwa lengo la kujaribu kujisafisha/kuweka mambo sawa.

Watakuja na habari ya kukanusha na kudai kuwatoa hofu wananchi huku wakiilani taarifa hiyo na pengine kutoa onyo ila sijui kama watakuja na majibu ya kuridhisha.

Tusuburi.
Uzi haukueleza hazina imefilisika kivipi, kwa kutumia vigezo gani. Lakini kama ulivyosema, ni kweli wanaweza kuujibu ila ni wa kupuuziwa kwa sababu ni maneno yasiyo na Tarakimu.
 

Mtanzanika

JF-Expert Member
Feb 27, 2012
2,391
2,000
mm wamenifurahisha tu uvccm walivyopanick,hawajibu hoja wao ni povuuu.kweli nyie nyuzi zile zenye data huwa mmefunikwa blanket usoni.hamtak wananchi wajue kibubu chao kinaendeleaje??!?!duh kwani nchi yenu hii?
Lakini ule uzi hauna data mkuu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom