FestoKaguo
Senior Member
- Apr 1, 2022
- 128
- 202
Flexible Staking, hizi huwa faida ndogo na risk ndogo kwa kuwa unaweza kutoa muda wowote unaotaka. Sio lazima uweke kufikia siku zote za plan hiyo ya investment.
Locked Stakings, Hizi mara nyingi huwa na faida kubwa na risk kubwa. Katika hizi ukichagua plan ya kuwekeza kwa mwaka 1 basi hutaweza kutoa pesa yako mpaka siku 365 zipite.
Mpaka hapa nimeeleza kwa uchache mambo yanayokuwepo katika Crypto Staking.
Locked Stakings, Hizi mara nyingi huwa na faida kubwa na risk kubwa. Katika hizi ukichagua plan ya kuwekeza kwa mwaka 1 basi hutaweza kutoa pesa yako mpaka siku 365 zipite.
Mpaka hapa nimeeleza kwa uchache mambo yanayokuwepo katika Crypto Staking.