min -me
JF-Expert Member
- Jul 20, 2022
- 60,947
- 176,328
Huo uchafu mimi sivutagi bwasheeWale wavutaji wenzangu maarufu, akina Red black Tate Mkuu, secretarybird min -me Hance Mtanashati na wengine karibuni. Tupromote uzi wetu huu.
Huo uchafu mimi sivutagi bwasheeWale wavutaji wenzangu maarufu, akina Red black Tate Mkuu, secretarybird min -me Hance Mtanashati na wengine karibuni. Tupromote uzi wetu huu.
Nilikuwa natumwa na Mzee niende nikanunue kisha nimwashie. Mara akawa ananiambia nijaribu, nami dikuwa na hiana maana aliyekuwa ananiruhusu alikuwa mzazi.Wale wavutaji wenzangu maarufu, akina Red black Tate Mkuu, secretarybird min -me Hance Mtanashati na wengine karibuni. Tupromote uzi wetu huu.
Bora wavita sigara kuliko wauwajiBaada ya kukosekana kwa muda mrefu uzi wa kututetea sisi wavuta sigara, sasa rasmi huu ni uzi wetu sasa, tujimwaye mwaye, tubadilishane uzoefu.
Ulianza vipi kuwa mvutaji wa sigara?
Karibuni wazee wa sigara, hata zile kubwa ni ruksa kuzijadili lakini kwa tahadhari.
NB: UVUTAJI WA SIGARA NI HATARI KWA AFYA YAKO.
Hauwezi kuwa sababu ya kuvuta sigara kama hutakiNilikuwa natumwa na Mzee niende nikanunue kisha nimwashie. Mara akawa ananiambia nijaribu, nami dikuwa na hiana maana aliyekuwa ananiruhusu alikuwa mzazi.
Nyumba huanza na msingi mkuu 😀.Hauwezi kuwa sababu ya kuvuta sigara kama hutaki
Mjomba mimi ni muwindaji tu wa swala. Kwenye uvutaji huku labda akina min -me na Ushimen watakuwa wanagusa gusa.Wale wavutaji wenzangu maarufu, akina Red black Tate Mkuu, secretarybird min -me Hance Mtanashati na wengine karibuni. Tupromote uzi wetu huu.
Mwili uko kwenye reset mode🤣🤣Ivi kwa nini mtu usiku huwa hapati arosto ya sigara?
Mimi pia navuta sigara, lakini niwe wazi tu tangu mwanzo: sihamasishi mtu aanze.Baada ya kukosekana kwa muda mrefu uzi wa kututetea sisi wavuta sigara, sasa rasmi huu ni uzi wetu sasa, tujimwaye mwaye, tubadilishane uzoefu.
Ulianza vipi kuwa mvutaji wa sigara?
Karibuni wazee wa sigara, hata zile kubwa ni ruksa kuzijadili lakini kwa tahadhari.
NB: UVUTAJI WA SIGARA NI HATARI KWA AFYA YAKO.
mimi sivuti pia,Hapana mkuu,
Nilijaribu cigars kidogo back in the days.
thubutu,kama ulikuwa unavuta kwa siku mara 10 basi jinyime uvute mara tano kwa muda wa miezi mitano,baada ya mwili kuzoea mara 5 kwa siku,basi anza kuvuta mara moja kwa siku kwa miezi 5 tena,baada ya hapo,anza kuvuta kwa wiki mara moja,kisha acha kabisa, mafanikio huanza kwa mchakato wa mda mrefu.Ukweli hakuna mvuta sigara anaependa kuvuta wengi tunatamani kuacha ila kuacha sigara ni kazi sana mimi hata leo kama kuna yeyote anaweza kunisaidia kuacha nipo tayari sigara ni mateso usijaribu.
mimi navuta mbili tu moja asubuhi na moja usiku. ila nikinywa kidogo napata arosto sanathubutu,kama ulikuwa unavuta kwa siku mara 10 basi jinyime uvute mara tano kwa muda wa miezi mitano,baada ya mwili kuzoea mara 5 kwa siku,basi anza kuvuta mara moja kwa siku kwa miezi 5 tena,baada ya hapo,anza kuvuta kwa wiki mara moja,kisha acha kabisa, mafanikio huanza kwa mchakato wa mda mrefu.