Uzi maalumu kwa wapenzi WA Javascript na framework zake

edwayne

JF-Expert Member
Apr 5, 2013
5,391
2,000
Mimi ni mpenzi WA Javascript front-end natumia reactJs library and back-end natumia node.js with express.js
Kama we ni mpenzi wa Javascript and it's framework uje hapa tubadilishane ujuzi.
dd65b7f54c3c175f344a0cbfab366626.jpg
 

mathsjery

JF-Expert Member
Sep 26, 2015
1,721
2,000
What is components and routing in real project?
Mimi ni mpenzi WA Javascript front-end natumia reactJs library and back-end natumia node.js with express.js
Kama we ni mpenzi wa Javascript and it's framework uje hapa tubadilishane ujuzi.
dd65b7f54c3c175f344a0cbfab366626.jpg
 

ISO M.CodD

JF-Expert Member
Feb 17, 2013
5,394
2,000
Kuna watu seriously wanaipenda javascript? Na makandokando yake yote? Ninachojua tunaivumilia tu kwasababu hatuna namna.
 

MK254

JF-Expert Member
May 11, 2013
21,219
2,000
Kuna watu seriously wanaipenda javascript? Na makandokando yake yote? Ninachojua tunaivumilia tu kwasababu hatuna namna.

Tumia TypeScript, inasaidia sana kwenye kurekebisha hayo makandokando, hamna namna ya kukwepa JavaScript, kuna jitihada kwa mfano WebAssembly ila itachukua muda mrefu kabla kuja kutumika kotekote.
 

MK254

JF-Expert Member
May 11, 2013
21,219
2,000
Ama kwa kweli JavaScript imetoka mbali, nakumbuka enzi zile kitambo ilivyokua tunaandika vanilla JS, na pia ilikua na ushindani dhidi ya VBscript na JScript, hatimaye ikaibuka mshindi.
Leo yaani unaweza ukaandika mfumo wote frontend na backend kwa kutumia JavaScript.....
 

Pancras Suday

Verified Member
Jun 24, 2011
7,834
2,000
Mi natumia Vanilla JS, jQuery, React, Vue JS, Alpine JS na sasa hivi najifunza Deno JS, kila framework natumia kulingana na mahitaji yake
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom