Uzi maalumu kwa wapenzi wa Animation

Uzi maalumu kwa wapenzi wa Animation

Maurice mjanja sana ila baadae akawa hero
Maurice-04.jpg
 
Huu uzi unakifaje na animation kali zinazidi kutoka?
 
Wakuu kuna animated series kali sana. Nimeangalia nyingi ila niliipenda sana Bojack The Horseman. Ili nitouch sana hii series.

Ningependa kuangalia nyingi zaidi. Naomba tujuzane animated series kali.
kuna sarah Lynn 😂 kafa kwa matumizi ya dawa za kulevya kule ukumbini, kiufupi show ni kali kuanzia ile theme song yake kule mwisho ''back in the 90s i was in the very famous tv shooooow...."
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom