Uzi maalum kwa wapenda "ADVENTURE"

Uzi maalum kwa wapenda "ADVENTURE"

Bujibuji Simba Nyamaume

Platinum Member
Joined
Feb 4, 2009
Posts
78,513
Reaction score
167,131
Huu ni uzi maalum kwa wapenzi wote wa shughuli za safari mbalimbali za kufurahisha moyo.

Iwe safari za kupanda milima na kukwea vilele virefu vya milima. Iwe kwa kutumia kamba au kwa kupanda kwa miguu.

Ama ziwe ni safari za jangwani, kupasua mchanga na jua kali jangwani. Shuruba zote ngumu juani, kukutana na wadudu hatari wa jangwani, kiu kali, na utamu wa maji ya kwenye chemchemi za jangwani.

Au ni safari ya mbugani, manusura ya kugongwa na nyoka, ndege wazuri wa porini, miti, misitu, mapori, vichaka na nyika.

Kuharibikiwa na gari, shida na mateso na mapenzi mapya nyakati ngumu, ghafla zinageuka kuwa nyakati za kukumbukwa sana maishani.

Karibu tujumuike pamoja.
20221209_092830.jpg
 
Mambo ya adventure ni noma sana. Nakumbuka siku moja tumeenda Bongoyo na Mr. Basi tukawa tunagegedana baharini huku tunaogelea.

Tulikuwa tumeenda na boti ya kukodi, basi tukawa tunapiga show kanipakata ukingoni mwa both, miguu yangu imo ndani ya boti, miguu yake iko majini, nampa uno lote, ni utamu umetukolea, tukasikia papa huyooo yaani sijui tulijirushaje ndani ya ile boti, tukaona upanga uleeeeee unapotea.
Nyege zikakate, pombe zikaisha, tukajikuta tumekumbatiana jasho linatutoka.
 
Mambo ya adventure ni noma sana. Nakumbuka siku moja tumeenda Bongoyo na Mr. Basi tukawa tunagegedana baharini huku tunaogelea.

Tulikuwa tumeenda na boti ya kukodi, basi tukawa tunapiga show kanipakata ukingoni mwa both, miguu yangu imo ndani ya boti, miguu yake iko majini, nampa uno lote, ni utamu umetukolea, tukasikia papa huyooo yaani sijui tulijirushaje ndani ya ile boti, tukaona upanga uleeeeee unapotea.
Nyege zikakate, pombe zikaisha, tukajikuta tumekumbatiana jasho linatutoka.
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]papa aliona papa linaliwa
 
Mambo ya adventure ni noma sana. Nakumbuka siku moja tumeenda Bongoyo na Mr. Basi tukawa tunagegedana baharini huku tunaogelea.

Tulikuwa tumeenda na boti ya kukodi, basi tukawa tunapiga show kanipakata ukingoni mwa both, miguu yangu imo ndani ya boti, miguu yake iko majini, nampa uno lote, ni utamu umetukolea, tukasikia papa huyooo yaani sijui tulijirushaje ndani ya ile boti, tukaona upanga uleeeeee unapotea.
Nyege zikakate, pombe zikaisha, tukajikuta tumekumbatiana jasho linatutoka.
Kisa chako ni uzi tosha, utafutie tu title kali
 
Back
Top Bottom