ormystatus
JF-Expert Member
- Nov 3, 2019
- 262
- 464
Habari, kwanza nianze na lengo la mkeka uu ambalo ni
#To promote the brotherhood and collaboration among we tanzanian bloggers
Nlipitia nyuzi flan ambayo ilikuwa imeandikwa kwa umaridadi mkubwa na mtaalamu ambaye simfaham kwa jina,ilikuwa inahusiana na masuala ya blogging mengi yaliandikwa kwenye uzi ule lakn kwa ufupi inaonesha kuwa kuna bloggers wengi sana Tz ambao wanahitaji support kutoka kwa bloggers walioendelea ili nao waweze kufikia malengo, kama wanavosapotiana wenzetu wa nje kwa mfano wahindi huwa wanamagroup yao ya telegram ambayo yanakuwa na bloggers wa kutosha ndani yake wakipeana mbinu mpya na kuvisit kwenye blogs za wale wanaohitaji sapoti zaidi ili waweze kupata traffics wengi na mwisho watengeneze income, hivyo basi mtu ambaye ameguswa na mada atoe mawazo hapa nini kifanyike ili tuweze kupiga hatua wote kwa pamoja
#To promote the brotherhood and collaboration among we tanzanian bloggers
Nlipitia nyuzi flan ambayo ilikuwa imeandikwa kwa umaridadi mkubwa na mtaalamu ambaye simfaham kwa jina,ilikuwa inahusiana na masuala ya blogging mengi yaliandikwa kwenye uzi ule lakn kwa ufupi inaonesha kuwa kuna bloggers wengi sana Tz ambao wanahitaji support kutoka kwa bloggers walioendelea ili nao waweze kufikia malengo, kama wanavosapotiana wenzetu wa nje kwa mfano wahindi huwa wanamagroup yao ya telegram ambayo yanakuwa na bloggers wa kutosha ndani yake wakipeana mbinu mpya na kuvisit kwenye blogs za wale wanaohitaji sapoti zaidi ili waweze kupata traffics wengi na mwisho watengeneze income, hivyo basi mtu ambaye ameguswa na mada atoe mawazo hapa nini kifanyike ili tuweze kupiga hatua wote kwa pamoja