Uzee si kashfa, uzee si laana

  • Thread starter Old Member (Retired)
  • Start date

O

Old Member (Retired)

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2012
Messages
3,447
Likes
110
Points
0
O

Old Member (Retired)

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2012
3,447 110 0
Hii ni aina mpya ya ubaguzi ambayo imekuwa ikizidi kushamiri kadri siku zinavyozidi kwenda, kiufupi ni kwamba mtu hatakiwi kubaguliwa kwa namna yoyote ile iwe umri, mahali anapotoka, jinsia, dini wala kabila..... nk

Kwa bahati mbaya, Chama Cha Mizigo(CCM) wameanza kubagua wazee katika chama chao. Kumekuwa na kauli ambazo zinaanzia kwa mwenyekiti wa chama mpaka watendaji wake kwamba wazee hawatakiwi kuwa maraisi, sijui ni katiba ipi wanayoitumia wenzetu.?

Baba Mwanaasha alisema muda huu anatakiwa raisi kijana, January Makamba anasema kama umezaliwa kabla ya 1961 sahau kuhusu uraisi. Kauli kama hizo na nyingine zinazofanana na hizo zinazidi chochea matabaka baina ya wazee na vijana.

Kiufupi ni kwamba, mtu yeyote anayeamini kuwa kijana pekee ndiye anayeweza kuwa raisi mtu huyo ni mpuuzi tena sana na si mtu wa kuachwa hata kidogo. Imagine, ccm vijana wanao wasema wao ni kina mwigulu nchemba, livingstone lusinde, nape nnauye. Hivi kwa akili ya kawaida mtu kama Livingstone unaweza kumpa uraisi?

Unaweza ukawa na kijana na asifanye kazi akaishia kutembea na wake za watu na ukawa na mzee akawa mchapakazi, CCM angalieni ni nani anayefanyakazi, kiongozi mwajibikaji na si kutaka kumchagua mtu kwa kigezo cha umri huo ni ubaguzi na haufai kufumbiwa macho. Dhambi ya ubaguzi inawatesa sana CCM.

UZEE SI KASHFA, UZEE SI LAANA.

Nawasilisha.
 
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2009
Messages
11,565
Likes
5,372
Points
280
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2009
11,565 5,372 280
Sijaelewa...kuna masuala mawili unachanganya hapa...Uzee na Urais,nadhani unaweza kuwa mwathirika katika mojawapo...Ila pole msemaji wa Chama atakuja kutoa ufafanuzi
 
O

Old Member (Retired)

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2012
Messages
3,447
Likes
110
Points
0
O

Old Member (Retired)

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2012
3,447 110 0
Sijaelewa...kuna masuala mawili unachanganya hapa...Uzee na Urais,nadhani unaweza kuwa mwathirika katika mojawapo...Ila pole msemaji wa Chama atakuja kutoa ufafanuzi[/QUOTE

Sidhani kama mimi nimechanganya ila nadhani wewe utakuwa umejichanganya
 
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined
Sep 11, 2010
Messages
9,329
Likes
1,085
Points
280
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined Sep 11, 2010
9,329 1,085 280
ma'ccm hakuna rangi yataacha kuona, yatamaliza aina zote za ubaguzi,
 
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2009
Messages
11,565
Likes
5,372
Points
280
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2009
11,565 5,372 280
Sijaelewa...kuna masuala mawili unachanganya hapa...Uzee na Urais,nadhani unaweza kuwa mwathirika katika mojawapo...Ila pole msemaji wa Chama atakuja kutoa ufafanuzi[/QUOTE

Sidhani kama mimi nimechanganya ila nadhani wewe utakuwa umejichanganya
Pole sana,ni wewe umezuiwa kuwa Rais ama ni babu yako kazuiwa....
 

Forum statistics

Threads 1,213,990
Members 462,462
Posts 28,497,393