Uzee kitu gani bana?

naiman64

JF-Expert Member
Nov 22, 2013
5,750
2,000
MDOGO WANGU MSHANA, UWE UNAPOST MAMBO YA MAANA HAPA. hii siyo kid corner!
I think you are not the Capo di tutti Capi (mkuu) usingekuwa hapa tuachie wenyewe tucheze makida makida yetu, tujaribu kuyatendea haki majina yetu tumejipa wenyewe.nadhani umenielewa sababu ya kufungia hilo neno hapo
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
145,896
2,000
I think you are not the Capo di tutti Capi (mkuu) usingekuwa hapa tuachie wenyewe tucheze makida makida yetu, tujaribu kuyatendea haki majina yetu tumejipa wenyewe.nadhani umenielewa sababu ya kufungia hilo neno hapo
He is not our priority
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Thread starter Similar threads Forum Replies Date
Bilionea Asigwa Uzee mwisho Chatto..... Jamii Photos 5
Abbasfarudume Uzee mwisho msata! Jamii Photos 9
Chinga One Wolper vipi, makeup imedunda au ndo uzee? Jamii Photos 123
Mshana Jr Nikiogopa uzee usinicheke Jamii Photos 32
Mla Bata Hatuachi kitu... Jamii Photos 10

Similar threads

Top Bottom