Uza na nunua chochote hapa

Uza na nunua chochote hapa

herman3

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2015
Posts
597
Reaction score
792
Uza na nunua bidhaa yoyote kirahisi zaidi kwa kutumia WameShare.Com, jisajili kama Vendor na utaweza kuchapisha bidhaa zako na wateja wako watanunua moja kwa moja mtandaoni, pia kama wewe ni mteja basi jisajili kama Customer na utaweza kununa bidhaa kirahisi na kufikishiwa ulipo.

Unaweza kuuza/Kununua bidhaa zifutazo
#Tangible Products (Bidhaa zinazoshikika na zinahitaji kufikishwa kwa mteja) mfano Nguo, Vifaa vya magari, n.k
#Software/Apps, Plugins,Themes, Source Codes etc
#Tiketi za matukio mbalimbali
#Video/Audio Contents
#Vitabu,Magazeti,Majarida etc
#etc

Tembelea WameShare | The Digital Point of Sales
au Download application yetu kutoka Google Play Store hapa https://play.google.com/store/apps/details?id=com.wameshare.com

Kwa maelezo zaidi tupigie 0742600079

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Uza na nunua bidhaa yoyote kirahisi zaidi kwa kutumia WameShare.Com, jisajili kama Vendor na utaweza kuchapisha bidhaa zako na wateja wako watanunua moja kwa moja mtandaoni, pia kama wewe ni mteja basi jisajili kama Customer na utaweza kununa bidhaa kirahisi na kufikishiwa ulipo.

Unaweza kuuza/Kununua bidhaa zifutazo
#Tangible Products (Bidhaa zinazoshikika na zinahitaji kufikishwa kwa mteja) mfano Nguo, Vifaa vya magari, n.k
#Software/Apps, Plugins,Themes, Source Codes etc
#Tiketi za matukio mbalimbali
#Video/Audio Contents
#Vitabu,Magazeti,Majarida etc
#etc

Tembelea WameShare | The Digital Point of Sales
au Download application yetu kutoka Google Play Store hapa https://play.google.com/store/apps/details?id=com.wameshare.com

Kwa maelezo zaidi tupigie 0742600079

Sent using Jamii Forums mobile app
Habari kiongozi.
Naomba kuuliza hivi naweza pata mafuta haya yanayozalishwa na miti,majani au matunda
mfano mafuta ya nazi,mafuta ya Avocado,Baobab nk
 
Back
Top Bottom