Uwongo unanitesa je nifanyeje niipuke aibu hii?

Uwongo unanitesa je nifanyeje niipuke aibu hii?

TAJIRI MKUU WA MATAJIRI

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2010
Posts
11,673
Reaction score
23,666
Nimekuwa mwongo sana tangu nikiwa mvulana. Sasa nimekuwa baba mtu mzima ila bado nadanganya hata vitu visivyo na maana najikuta nimedanganya.
Nifanyeje ili niishinde kadhia hii... maaana nina aibika na kuumbuka na kudanganya huku najikuta tu tayari nimesha danganya
 
Kutambua udhaifu wako ni hatua kubwa sana.Tubu na kumrudia Mungu,sikiliza sana na ongea kidogo,usipende sifa za kijinga,jiamini na jithamini.
 
Itabidi uwe polisi sasa. Utakufaa hutojutia hyo talanta.
 
Isitoshe pengine hata ulichoandika hpo ni uongo mtupu[emoji23]
 
Halafu Watu waongo wanakuwa MAKAUZU sana.

Anakudanganya halafu wala hana wasi hata kidogo.

Nafikiri Uongo ni Kipaji au Kilema fulani
 
Cha kwanza badirisha Id yako, weka jina lako halisi. Kisha kama muislam anza kuswali swala 5 huku ukitubia makosa ya uongo. Endelea na ibada, hakikisha ibada inakua sehemu ya maisha yako. utayashinda yote inshaallah
 
Nimekuwa mwongo sana tangu nikiwa mvulana. Sasa nimekuwa baba mtu mzima ila bado nadanganya hata vitu visivyo na maana najikuta nimedanganya.
Nifanyeje ili niishinde kadhia hii... maaana nina aibika na kuumbuka na kudanganya huku najikuta tu tayari nimesha danganya
Mwamini Bwana Yesu Kristo, Yeye pekee atakuwezesha kushinda dhambi zote ikiwemo hiyo ya uongo.
 
Nimekuwa mwongo sana tangu nikiwa mvulana. Sasa nimekuwa baba mtu mzima ila bado nadanganya hata vitu visivyo na maana najikuta nimedanganya.
Nifanyeje ili niishinde kadhia hii... maaana nina aibika na kuumbuka na kudanganya huku najikuta tu tayari nimesha danganya
Tabia haina dawa
 
Cha kwanza badirisha Id yako, weka jina lako halisi. Kisha kama muislam anza kuswali swala 5 huku ukitubia makosa ya uongo. Endelea na ibada, hakikisha ibada inakua sehemu ya maisha yako. utayashinda yote inshaallah
Asianze kuswali kabla hajaacha uongo ataleta machafuko bure maana atajikuta amesema kuna bomu wakati uongo.
 
Ni mfuasi wa chama gani, tuanzie hapo kwanza
 
Nimekuwa mwongo sana tangu nikiwa mvulana. Sasa nimekuwa baba mtu mzima ila bado nadanganya hata vitu visivyo na maana najikuta nimedanganya.
Nifanyeje ili niishinde kadhia hii... maaana nina aibika na kuumbuka na kudanganya huku najikuta tu tayari nimesha danganya
We ni mwanasiasa?
 
Dawa ni rahisi sana. Acha uongo uwe unaongea ukweli. Utashinda
 
Omba Mungu hiyo roho ikutoke,si unajua kuwa uongo ni dhambi...?
 
Pole sana...

Kuwa muwazi, unadanganya kwenye nini haswa? Au watu wa aina gani unapendelea kuwadanganya zaidi?

Muongo siku zote ni yule mtu anayependa sifa...

Ila mtoa mada umeongea kwa Code...

Cc: mahondaw
 
Back
Top Bottom