uwezo wa kumpa mimba mwanamke


M

majiyachupa

Member
Joined
Jul 5, 2011
Messages
57
Likes
1
Points
15
Age
58
M

majiyachupa

Member
Joined Jul 5, 2011
57 1 15
salaam!

Naomba kuuliza wakuu, shahawa za mwanaume zikiwa nyepesi, kiasi cha kulowanisha hata makalio ya wife kama wametumia missionary position anaweza kumpa mimba mwanamke? Au ni tatizo amuone daktari?
 
Kijuche

Kijuche

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2010
Messages
419
Likes
2
Points
35
Kijuche

Kijuche

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2010
419 2 35
Mh! mambo ya kikubwa haya ngoja niwapishe!
 
W

WIZARD

Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
72
Likes
0
Points
0
W

WIZARD

Member
Joined Sep 18, 2011
72 0 0
Kwani umeambiwa mbegu za mimba zinakuwaga nzito ka uji...huwezi pima kwa macho, et kisa ni nyepec. ushauri mwambie aende akamwone doctor kama hajiamini...
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,421
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,421 3,471 280
Maumivu yakizidi pata ushauri kwa daktari.
 
Dio

Dio

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
1,278
Likes
4
Points
135
Dio

Dio

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
1,278 4 135
Mwone dr kaka,ukazipıme mbegu hzo mkuu,lakın ukısıkılıza maneno ya mtaanı utakuja kuadhırıka kısaıkolojıa.
 
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2011
Messages
6,773
Likes
29
Points
135
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2011
6,773 29 135
Tumsubiri Mkuu Dr Riwa, anaweza kulitolea ufafanuzi hili suala
 
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2011
Messages
2,370
Likes
8
Points
0
Age
29
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2011
2,370 8 0
Kama ni nyepesi sana zichanganye na mayonaiz au blue band naamini zitakupa matokeo mazuri!!!!
 
HAZOLE

HAZOLE

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
1,372
Likes
96
Points
145
HAZOLE

HAZOLE

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
1,372 96 145
ushafyatua wewe...mbona macho juu juu??
 
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
5,147
Likes
101
Points
145
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
5,147 101 145
sasa unauliza nini na mwanamke wa kulowesha makalio yake unaye? Si ujaribu kummwagia siku za hatari uone kama anashika?
 
Jestina

Jestina

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
4,809
Likes
136
Points
160
Jestina

Jestina

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
4,809 136 160
kulowesha makalio?????????????????mnh...
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,659
Likes
1,170
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,659 1,170 280
Nenda hosp kupima kama waweza mpa mwanamke mimba...kwa macho ni ngumu kujua.
 
saragossa

saragossa

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2011
Messages
2,144
Likes
170
Points
160
saragossa

saragossa

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2011
2,144 170 160
Hehehe! Kulowesha makalio means huyo mwanamke umbile lake linamwaga nje na sio ndani. Yaani ukimkojolea asilimia kubwa ya shahawa zinatoka nje badala ya kumezwa ndani kama maumbile mengine. Hapo ili mimba iingie lazma umkunje akae mkao ambao hautamwaga shahawa nje.
 
M

majiyachupa

Member
Joined
Jul 5, 2011
Messages
57
Likes
1
Points
15
Age
58
M

majiyachupa

Member
Joined Jul 5, 2011
57 1 15
Kwani umeambiwa mbegu za mimba zinakuwaga nzito ka uji...huwezi pima kwa macho, et kisa ni nyepec. ushauri mwambie aende akamwone doctor kama hajiamini...
ntafanya hivyo
 
M

majiyachupa

Member
Joined
Jul 5, 2011
Messages
57
Likes
1
Points
15
Age
58
M

majiyachupa

Member
Joined Jul 5, 2011
57 1 15
Hehehe! Kulowesha makalio means huyo mwanamke umbile lake linamwaga nje na sio ndani. Yaani ukimkojolea asilimia kubwa ya shahawa zinatoka nje badala ya kumezwa ndani kama maumbile mengine. Hapo ili mimba iingie lazma umkunje akae mkao ambao hautamwaga shahawa nje.
zinapotoka nje ndo inatatiza kama itaweza nasa kweli
 

Forum statistics

Threads 1,215,181
Members 463,075
Posts 28,538,778