UvCCM wapata ajali mbaya Igunga! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UvCCM wapata ajali mbaya Igunga!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Diwani Mtarajiwa, Mar 3, 2010.

  1. D

    Diwani Mtarajiwa Member

    #1
    Mar 3, 2010
    Joined: Feb 3, 2010
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vijana wa CCM waliokuwa wakitoka Iringa kwenye kambi maalumu ya Uvccm taifa wamepata ajali mbaya jioni hii huku hali zao zikitajwa kuwa mbaya na sasa wapo katika hospitali ya wilaya Igunga baada ya kupatiwa huduma ya kwanza na wasamaria wema hii nim ajali ya tatu katika siku tatu mfululizo katika eneo la Igunga na Nzega
     
  2. K

    KunjyGroup JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2010
    Joined: Dec 7, 2009
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Hatuwapendi ila hatutaki wafe. Tunawapa pole wapone. Tunataka washindwe uchaguzi sio kufa. Poleni adversaries
     
  3. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 982
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Tuwaombee wapone haraka ili waweze shiriki kikamilifu uchaguzi mkuu wa Rais , Wabunge & Madiwani-2010
     
  4. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 982
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Tusifike huko jamani, si kila mwana CCM ni mbaya/fisadi.....
     
  5. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #5
    Mar 3, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,274
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Wabongo bwana mawazo yote ni kwenye uchaguzi tu hatufikirii familia zao zitakuwaje tunasema wapone ili washiriki uchaguzi ni sawa na kusema hata punda akifa mzigo wa bosi lazima ufike jamani
     
  6. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #6
    Mar 4, 2010
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mola awepe afueni.
     
  7. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #7
    Mar 4, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,632
    Likes Received: 634
    Trophy Points: 280
    Vifo vingi vinatokea kwa WaTanzania kila siku vinavyosababishwa na ufisadi wa chama na serikali yao!!
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Mar 4, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,301
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Hapo lazima kuna mkono wa mtu! poleni sana vijana
     
  9. HeartBreak

    HeartBreak JF-Expert Member

    #9
    Mar 4, 2010
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 346
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33
    pesa ndio kila kitu
     
  10. Faru Kabula

    Faru Kabula JF-Expert Member

    #10
    Mar 4, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 11,010
    Likes Received: 3,272
    Trophy Points: 280
    Mbona mnatumia font color nyekundu?
     
  11. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #11
    Mar 4, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,476
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Poleni na MUNGU awaponye mapema!
     
  12. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #12
    Mar 4, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,891
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Poleni Vijana wote mliopata ajali, jamani mimi sipendi Vijana mjihusishE na hilo dubwana maarufu kama CCM.
     
  13. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #13
    Mar 4, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,824
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Nakumbuka utotoni tunapocheki Movies za Bluce -lee - utasikia " hiyo trailer tu - bado yenyewe haijaanza"..nafikiri kwa hawa ndugu " hiyo ni Trailer....tu movie bdo mwezi wa kumi"
     
  14. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #14
    Mar 4, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,274
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Mbona wewe umetumia
     
  15. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #15
    Mar 4, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,667
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160

    Una maana zitatokea nyingi upande wao?
     
  16. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #16
    Mar 4, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 982
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kumbe wewe nani? Banyamulenge!?
     
  17. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #17
    Mar 4, 2010
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Poleni sana kwa wote kwa ajili yenu
     
  18. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #18
    Mar 4, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,974
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0
    Kina nani hao..ningependa kuwafahamu kwa majina.
     
  19. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #19
    Mar 4, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 982
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Tunadumisha chama mkuu.... MSIMBAZI KWA SANA TUUUUUUUU
     
  20. upele

    upele JF-Expert Member

    #20
    Mar 4, 2010
    Joined: Mar 3, 2010
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mie siombi lolote cous wanazidi kujipendekeza wao wanafaidi wengi wanaumia hivi uvccm ni chama cha vijana au ujinga vema kwa ccm
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...