UVCCM, UWT kwawaka moto! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UVCCM, UWT kwawaka moto!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by OgwaluMapesa, Aug 8, 2012.

  1. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #1
    Aug 8, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,950
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Kwa mujibu wa tafiti zinazoendelea kufanywa na SAD Afrika mpaka sasa hawa ndio baadhi ya wagombea wanaoongoza kwenye kura za awali za maoni...

    UWT.........1.SOPHIA SIMBA..................36%
    2.ANNA KILANGO.................28%
    3.THERESA HUVIZA..............18.7%
    4.OTHERS............................17.3%

    UVCCM MWENYEKITI.
    1.JAMALI............................41%
    2.MWANA AMINA................39%
    3.KOMBO...........................18%
    MAKAMU MWENYEKITI UVCCM.

    1.SANGO KASERA...............38.6%
    2.ANTONY MAVUNDE..........36.4%
    3.PAUL MAKONDA................21%
    4.OTHERS............................4%
     
  2. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,108
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Uchaguzi makini c kama CDM uchaguzi wa kuchekacheka mara makao makuu wamepindua wamezalisha blahblah kibao
     
  3. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #3
    Aug 8, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,657
    Likes Received: 905
    Trophy Points: 280
    Mkuu haya si mambo ya ccm weka kwenye blog Yao
     
  4. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #4
    Aug 8, 2012
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,584
    Trophy Points: 280
    Duh! Bado kuna vijana waliobaki CCM?
     
  5. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #5
    Aug 8, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,075
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Nadhani yatakuwa ni mazombi....
     
  6. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #6
    Aug 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,510
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    Wote Hao wanatetea Matumbo yao!! Period!!
     
  7. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #7
    Aug 8, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,950
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    mbona kuna mada nyingi za cdm zinaletwa humu ndani, issue ni kuwajadili hawa vijana tuache uchamanism...kwangu mimi mavunde hafai kwa kuwa ni product ya benno na hakuna kitu benno kalifanyia uvccm for almost 4years zaidi ya kuwa fisadi na kaka yake riziwani,.. MAKONDA ni mnafiki kama baba yake anaemtuma SAMWEL SITA, inafaa atueleze CCJ ilifia wapi...
     
  8. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #8
    Aug 8, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,950
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    ben saanane ebu tupe uhusiano wako na familia ya huyo kasera
     
  9. cjilo

    cjilo JF-Expert Member

    #9
    Aug 8, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 876
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 60
    mnahangaika sana, tunasubiri uchaguzi wa mw/kiti wa ccm taifa , katibu na msaidizi wake taifa ni lini? Muwaige chadema na nyie muanze kuchagua mw/kiti kwa kura tuone kama hamta uana hata kwa bunduki
     
  10. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #10
    Aug 8, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145

    Naomba kuuliza hiyo nafasi ya mwenyekiti ni special seat kwa Zenji? kwani hata kipindi kilichopita mwenyekiti alitoka Zenji. Pia siamini kama kuna vijana makini nchi hii bila kuwa na motive zingine kama maslahi binafsi, n.k bado wako CCM.
     
  11. CPA

    CPA JF-Expert Member

    #11
    Aug 8, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 710
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    kwan huu ni mtandao wa cdm? Hii ni jukwaa huru kwa kila mtu mwenye chama na asiye na chama, ccm, cdm, cuf, tlp. n.k wote wanaruhusiwa. Cha msingi msivunje sheria. Tuache ushabiki usio na maana.
     
  12. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #12
    Aug 8, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Uhusiano gani tena kati ya mjaluo na mchaga zaidi ya kuwa ni watanzania wote? au una lako jambo. Inaonekana Ben ni threat kwa wagombea CCM wakati yeye yuko CHADEMA? kwanini mnaanza kukimbia vivuli vyenu magamba nyinyiem?
     
  13. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #13
    Aug 8, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,614
    Likes Received: 393
    Trophy Points: 180
    nashangaa kamanda duh
     
  14. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #14
    Aug 8, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,657
    Likes Received: 905
    Trophy Points: 280
    Sasa kama unayajua hayo mambo ya CCM ya nini hapa?
     
  15. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #15
    Aug 8, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Yaani nilichogundua ni kwamba ni kweli CCM inaogopa sana CHADEMA (rejea gazeti la Raia Mwema la leo). Na hili la kuogopa CHADEMA, haiishii tu kwa viongozi wa ngazi za juu CCM na serikali yake, bali sasa imesambaa hadi kwa UVCCM. Usije shangaa ukisikia wanaanza kupigana wao kwa wao, ohoooo huyu ni pandikizi la CHADEMA, n.k . Na hii yote ni kwasababu ya dhuluma ambazo CCM imezifanyia wananchi. CHADEMA ingekuwa na dola ungesikia, ohoo hawa nao wameletwa na usalama wa taifa, n.k.

    CCM ni chama kikongwe, zee, na outdated, hivyo nawaonea huruma sana wanapoanza kuhusisha CHADEMA hata katika chauzi zake za ndani. CHADEMA hakika ni balaa, ebu ona Mama Kilango anavyotapatapa UWT baada ya M4C kupiga hodi jimboni kwake (rejea alivyolalalmika bungeni majuzi kuhusu ujio wa M4C kwenye majimbo mbalimbali). Mama ameshaona, kwa mwendo wa M4C hakika 2015 Jimbo linaondoka, hivyo anatafuta sehemu ya kuishi.
     
  16. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #16
    Aug 8, 2012
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,584
    Trophy Points: 280
    Waache tu mkuu.........
     
  17. M

    Magesi JF-Expert Member

    #17
    Aug 8, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 2,590
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    CCM inayokufa bdo wanachaguana mafisad 2 hawa hawana lolote
     
  18. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #18
    Aug 8, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,390
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    na hawaoni aibu kuomba uongozi kwenye cha cha mauaji na dhulumati?pili ccm hadi utoe rushwa ndio wakupe kura
     
  19. Wamunzengo

    Wamunzengo JF-Expert Member

    #19
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 772
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 60
    .

    hata mi najiuliza sana hili, hivi ni kweli eeeh!
     
  20. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #20
    Aug 8, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,950
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    uchaguzi wa ccm ni wa kupokezana hivyo mwaka 2008 mkt alitoka zenji na makamu akatoka bara but kwa kuwa Masauni akumaliza muda wake ikapelekea beno malisa kukaimu uenyekti, ndio mana this time wakaamua kuwa mwenykt atoke zenji tena na makamu bara thats why but kete ni ya kupokezana.
     
Loading...