UVCCM acheni dharau kwa Watanzania

UVCCM acheni dharau kwa Watanzania

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Posts
123,265
Reaction score
98,318
Kwa miaka zaidi ya 60 ya uhuru watanzania leo bado wanagombania maji na mifugo huko maporini.

Halafu anatokea mmtu mmoja aliyelewa madaraka anasema eti CCM ndiyo chama pekee chenye kuwaletea maendeleo watanzania?

UVCCM tafadhali acheni kuwakejeli watanzania. Endeleeni kula matunda yatokanayo na jasho la watanzania.

Chonde chonde acheni dhihaka, tuwacheni na machungu yetu.

Screenshot_20230815-193131_Instagram.jpg
 
Jidanganye, wenzio wanapeana connection huko kwenye magroup yao
Huo ndiyo ukweli usiyo na shaka maana hata kuke zenji kiongozi wao mkuu alisikika akisema kuwa atahakikisha kabisa kuwa uvccm wanapatiwa ajira kila zitokapo
 
UVCCM ni waimba mapambio tu, wamewekwa ujinga fulani hivi, kazi yao kupanda magari kwenda kuimba mapambio bila kujua hatima yao baada ya kuhitimu Vyuoni.
 
UVCCM ni waimba mapambio tu, wamewekwa ujinga fulani hivi, kazi yao kupanda magari kwenda kuimba mapambio bila kujua hatima yao baada ya kuhitimu Vyuoni.
Lkn mkuu wanapatiwa nafasi sana hasa za udc
 
Back
Top Bottom