Uume unasimama lege lege sio kama mwanzo

Uume unasimama lege lege sio kama mwanzo

Ni woga tu ndio unamsumbua huyu dogo.Mimi nina manzi yangu,nimepiga sana show za kibabe hadi inaomba niisamehe,tulikwazana mwezi mmoja umepita,tumerudiana juzi nimeshindwa kupiga ngoma imegoma kusimama,sikua na hofu,nikamwambia ni uchovu wa kazi,kalala usiku mzima haamini.Ila anajishitukia yeye anahisi amekua hanivutii maaana muziki wangu anaujua,leo kaja tena ngoma imesimama ila nimepiga show ya kitoto sana,ila mchepuko wangu ungine umekuja nimepiga show ya kibabe.Nadhani kwa wewe ni woga,jiamini utatoboa
 
Kimsingi punyeto haisababishi kutosimama kwa uume labda kama ulikua unapiga bila kilainishi, ushahi uliopo ni madhara yakisaikolojia yaani unaweza kuwa ukipiga bao moja tu uume haunyanyuki tena.
Ikiwa ukitaka kukojoa unapata maumivu basi kuna uwezekano postate glandi imevimba waweza pata matibabu hospitalini na hali ikarejea sawa tu. pia kunatiba za asili na ushauri wa vyakula na kisaikolojia.
ukiwa unahitaji msaada zaidi nicheki kwa no. 0687439333
 
Back
Top Bottom