Utotoni ulikuwa unapenda mchezo gani?

Utotoni ulikuwa unapenda mchezo gani?

mimi nilipendelea mchezo wa baba na mama aise hadi harusi nilifunga
 
kitu kombolela bana tena ulifanya nikapigwa na ding mpaka ****** yakawa kama mpira sikuweza kukaa siku 3 kisa niliharibu mtoto wajirani.
 
Aisee nlikuwa napenda kujipikilisha sufuria kisoda au zile vikopo vya viks kingo afu napikia ktk jiko la umeme enzi zile tanelec!
 
nilikuwa addicted na mchezo wa baba na mama.....hadi leo.....
 
kula mbakishie baba, huu mchezo mtoto wa mama huchezi
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom