Uthibitisho wa uraia

Uthibitisho wa uraia

Mkombozi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2008
Posts
844
Reaction score
477
Je katika zoezi la kuwaondoa wahamiaji haramu.Naomba kuuliza,leo hii tukipita nyumba kwa nyumba Tanzania nzima,je ni watu wangapi wataweza kuthibitisha uraia wao?Inawezekana hata wewe unayesoma ujumbe huu sii raiya halali.kuwa tu na vitambulisho haitoshi kuwa Raiya.Kama ni uraiya wa kwa kuzaliwa je una nyaraka zinazoonesha we ulizaliwa Tanzania?Kama ni wa kuandikishwa una cheti za kuzaliwa au nyaraka yoyote ya uhamiaji?Kama vyote hivi huna inatosha kuthibitisha kuwa ni mhamiajia haramu.
 
Je katika zoezi la kuwaondoa wahamiaji haramu.Naomba kuuliza,leo hii tukipita nyumba kwa nyumba Tanzania nzima,je ni watu wangapi wataweza kuthibitisha uraia wao?Inawezekana hata wewe unayesoma ujumbe huu sii raiya halali.kuwa tu na vitambulisho haitoshi kuwa Raiya.Kama ni uraiya wa kwa kuzaliwa je una nyaraka zinazoonesha we ulizaliwa Tanzania?Kama ni wa kuandikishwa una cheti za kuzaliwa au nyaraka yoyote ya uhamiaji?Kama vyote hivi huna inatosha kuthibitisha kuwa ni mhamiajia haramu.

Tunaangalia kwenye bega lako la kushoto. usipokuwa na kovu tunakurudisha kwenu
 
Je katika zoezi la kuwaondoa wahamiaji haramu.Naomba kuuliza,leo hii tukipita nyumba kwa nyumba Tanzania nzima,je ni watu wangapi wataweza kuthibitisha uraia wao?Inawezekana hata wewe unayesoma ujumbe huu sii raiya halali.kuwa tu na vitambulisho haitoshi kuwa Raiya.Kama ni uraiya wa kwa kuzaliwa je una nyaraka zinazoonesha we ulizaliwa Tanzania?Kama ni wa kuandikishwa una cheti za kuzaliwa au nyaraka yoyote ya uhamiaji?Kama vyote hivi huna inatosha kuthibitisha kuwa ni mhamiajia haramu.

asili ya uzawa ni mababu zako, huna sababu ya kuhoji kama una nyaraka za uraia wa kuzaliwa.
 
Je katika zoezi la kuwaondoa wahamiaji haramu.Naomba kuuliza,leo hii tukipita nyumba kwa nyumba Tanzania nzima,je ni watu wangapi wataweza kuthibitisha uraia wao?Inawezekana hata wewe unayesoma ujumbe huu sii raiya halali.kuwa tu na vitambulisho haitoshi kuwa Raiya.Kama ni uraiya wa kwa kuzaliwa je una nyaraka zinazoonesha we ulizaliwa Tanzania?Kama ni wa kuandikishwa una cheti za kuzaliwa au nyaraka yoyote ya uhamiaji?Kama vyote hivi huna inatosha kuthibitisha kuwa ni mhamiajia haramu.
Jinsi ulivyoandika hapo kwenye bolded and underlined, bila shaka hata wewe unatia shaka kabla Operesheni Kimbunga hawajaja nyumbani kwako kuangalia nyaraka. Jiandae!
 
Ukiona hivyo ana mashaka ya kurudi kwao............ tanzania nzuriiiiiiiiiiii!
ama kweli Tanzania ni nzuri kwani madawa yanapita bila tatizo, pssport wanazo hata wanigeria, vyeti kuforge hata mpaka degrees, wageni wanatupangia bei za mikataba! sasa kwa nini nisipigane Kufa na kupona ili niwe MTZ!
 
Je katika zoezi la kuwaondoa wahamiaji haramu.Naomba kuuliza,leo hii tukipita nyumba kwa nyumba Tanzania nzima,je ni watu wangapi wataweza kuthibitisha uraia wao?Inawezekana hata wewe unayesoma ujumbe huu sii raiya halali.kuwa tu na vitambulisho haitoshi kuwa Raiya.Kama ni uraiya wa kwa kuzaliwa je una nyaraka zinazoonesha we ulizaliwa Tanzania?Kama ni wa kuandikishwa una cheti za kuzaliwa au nyaraka yoyote ya uhamiaji?Kama vyote hivi huna inatosha kuthibitisha kuwa ni mhamiajia haramu.

Mtanzania Halisi, Mgogo na Mhehe wengine wote wahamiaji
 
TZ kutamu asiambiwe, juzi nilikuwa kigoma, basi likasimamishwa, jama wakamshuku shap yake ilivyo ya kirwanda, wakamuuliza swali dogo la kitoto akajichanganya " asiulizwa kwamba JK toka ahame chadema kwenda ccm ni miaka mingapi, akasema ni miaka minne", aaaaah wakashusha, kufika chini kumbe walikua wengi akasema tuko wengi, akaanza kulopoa moja moja wakafika kumi na mbili.:yell:
 
Je katika zoezi la kuwaondoa wahamiaji haramu.Naomba kuuliza,leo hii tukipita nyumba kwa nyumba Tanzania nzima,je ni watu wangapi wataweza kuthibitisha uraia wao?Inawezekana hata wewe unayesoma ujumbe huu sii raiya halali.kuwa tu na vitambulisho haitoshi kuwa Raiya.Kama ni uraiya wa kwa kuzaliwa je una nyaraka zinazoonesha we ulizaliwa Tanzania?Kama ni wa kuandikishwa una cheti za kuzaliwa au nyaraka yoyote ya uhamiaji?Kama vyote hivi huna inatosha kuthibitisha kuwa ni mhamiajia haramu.

Urayiya=Uraia :ranger:
 
Wote wanaojibu hovyo,utaiya wao huenda ni wa mashaka.Badala ya kujibu hoja,popu linawatoka.Kama huna uthibitisho unapelekwa kwenu.
 
Je katika zoezi la kuwaondoa wahamiaji haramu.Naomba kuuliza,leo hii tukipita nyumba kwa nyumba Tanzania nzima,je ni watu wangapi wataweza kuthibitisha uraia wao?Inawezekana hata wewe unayesoma ujumbe huu sii raiya halali.kuwa tu na vitambulisho haitoshi kuwa Raiya.Kama ni uraiya wa kwa kuzaliwa je una nyaraka zinazoonesha we ulizaliwa Tanzania?Kama ni wa kuandikishwa una cheti za kuzaliwa au nyaraka yoyote ya uhamiaji?Kama vyote hivi huna inatosha kuthibitisha kuwa ni mhamiajia haramu.

Acha kuleta ngonjera zako za ajabu hapa. Wahamiaji haramu lazima warudishwe kwao. Tanzania in wenyewe.
 
Je katika zoezi la kuwaondoa wahamiaji haramu.Naomba kuuliza,leo hii tukipita nyumba kwa nyumba Tanzania nzima,je ni watu wangapi wataweza kuthibitisha uraia wao?Inawezekana hata wewe unayesoma ujumbe huu sii raiya halali.kuwa tu na vitambulisho haitoshi kuwa Raiya.Kama ni uraiya wa kwa kuzaliwa je una nyaraka zinazoonesha we ulizaliwa Tanzania?Kama ni wa kuandikishwa una cheti za kuzaliwa au nyaraka yoyote ya uhamiaji?Kama vyote hivi huna inatosha kuthibitisha kuwa ni mhamiajia haramu.

Uandishi tu kama huu unatosha kuthibitisha sio raia wa Tanzania!
 
Ili uwe raiya lazima uthibitishe mambo 2, wewe ni raiya wa kuzaliwa au pili wa kuandikishwa?Ukiulizwa vyote viwili una uthibitisho gana?Kila mmoja anatoa povu,thibitisha uraiya wako hapa.Kuwa na kovu au kuongea kiswahili fasaha haitosho,wengi wanasomea lugha.Kama huna cheti cha kuzaliwa,Nyaraka za uhamiaji,kilambulisho cha Taifa ni kigezo tosha kuwa sii raiya.Tuache kutoa mapuvu.Tujibu hoja,wewe ukikumbwa na Operation KIMBUNGA,utajitetea na nini?
 
Wote wanaojibu hovyo,utaiya wao huenda ni wa mashaka.Badala ya kujibu hoja,popu linawatoka.Kama huna uthibitisho unapelekwa kwenu.
Huyu jamaa wa wapi? Mkongo si mkongo, mrundi si mrundi, mnyarwanda si mnyarwanda! Pamoja na marekebisho yote aliyopewa bado unapuyanga kivyake.
 
Ili uwe raiya lazima uthibitishe mambo 2, wewe ni raiya wa kuzaliwa au pili wa kuandikishwa?Ukiulizwa vyote viwili una uthibitisho gana?Kila mmoja anatoa povu,thibitisha uraiya wako hapa.Kuwa na kovu au kuongea kiswahili fasaha haitosho,wengi wanasomea lugha.Kama huna cheti cha kuzaliwa,Nyaraka za uhamiaji,kilambulisho cha Taifa ni kigezo tosha kuwa sii raiya.Tuache kutoa mapuvu.Tujibu hoja,wewe ukikumbwa na Operation KIMBUNGA,utajitetea na nini?

Uandishi tu kama huu unatosha kuthibitisha sio raia wa Tanzania!
Umeona eeh! Huyu jamaa ni M.H. Hiyo haina ubishi
 
wimbo wa taifa haufai,mtu athibitishe kwa kuimba ubeti wa kwanza tu wa shairi "karudi baba mmoja".
 
Back
Top Bottom