Utayaona mafia tu'


Makamee

Makamee

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
2,006
Likes
110
Points
160
Age
29
Makamee

Makamee

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2013
2,006 110 160
Ni wilaya iliopo ktk mkoa wa Pwani Tz.
1.Usafiri ni majahazi roho mkoni.
2.Wilaya mzima yenye wakazi wapatao 50,000/ kuna kituo kimoja tu cha polisi.
3.Hakuna sekondari ya A-level
4.Wasomi wazawa waliofikia level ya kuitwa Dk hawazidi 6 include Dk Ramadhan Dau yule wa Nssf.
WADAU wenye marafiki zenu mawaziri tukumbukeni nasisi jamani.
 
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2013
Messages
589
Likes
7
Points
0
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2013
589 7 0
ufisadi wote alio fanya Dau na Manji hapo Ubungo Dar kumbe haendelezi kwao.
 
Makamee

Makamee

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
2,006
Likes
110
Points
160
Age
29
Makamee

Makamee

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2013
2,006 110 160
Tunawapenda sana swahiba ila kale katabia kapya mlokianzisha mnajiharibia! Demu akikuzingua tu unampa shaba ya Utosi
Sijui jini Kisasi kashawavuruga?
 
D

don-mike

Member
Joined
Apr 3, 2011
Messages
50
Likes
0
Points
0
D

don-mike

Member
Joined Apr 3, 2011
50 0 0
eneo lote la mafia lina ukubwa gani!?
kuna umeme huko!?
heka moja shilingi ngapi!?
miundombinu ipoje!?
 
D

don-mike

Member
Joined
Apr 3, 2011
Messages
50
Likes
0
Points
0
D

don-mike

Member
Joined Apr 3, 2011
50 0 0
ushirikina wa kiswahili, yani mambo ya uchawi uchawi, majini, n.k hali ipo vipi!?
maana maeneo mengine wenyeji hawataki wageni!
 
HUNIJUI

HUNIJUI

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2012
Messages
1,440
Likes
12
Points
135
HUNIJUI

HUNIJUI

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2012
1,440 12 135
Ni wilaya iliopo ktk mkoa wa Pwani Tz.
1.Usafiri ni majahazi roho mkoni.
2.Wilaya mzima yenye wakazi wapatao 50,000/ kuna kituo kimoja tu cha polisi.
3.Hakuna sekondari ya A-level
4.Wasomi wazawa waliofikia level ya kuitwa Dk hawazidi 6 include Dk Ramadhan Dau yule wa Nssf.
WADAU wenye marafiki zenu mawaziri tukumbukeni nasisi jamani.
Mtakumbukwa kwa lipi hasa?
 
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2013
Messages
589
Likes
7
Points
0
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2013
589 7 0
acha muendelee kuoza. Dau kapewa shirika kubwa anatajirisha wahindi. kumbe kwao hata high school moja hakuna. mnaendekeza mabibi na ndoa za wake wengi. kwani k ni kitu kigeni sana kwenu. khubavuhh
 
Makamee

Makamee

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
2,006
Likes
110
Points
160
Age
29
Makamee

Makamee

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2013
2,006 110 160
acha muendelee kuoza. Dau kapewa shirika kubwa anatajirisha wahindi. kumbe kwao hata high school moja hakuna. mnaendekeza mabibi na ndoa za wake wengi. kwani k ni kitu kigeni sana kwenu. khubavuhh
Kwani shirika lake? Au unataka afanye kama kina Pesa kule Rombo! Halafu muje kumshtaki kwa matumizi mabaya ya fedha za umma? Hata hivyo Dk Dau amejitahidi sana kusaidia Mafia hasa ktk ujenzi wa sekondari kijiji cha Bweni akaleta na walimu wakutosha.
 

Forum statistics

Threads 1,252,206
Members 482,043
Posts 29,800,473