Utawala wa CCM ni Alpha na Omega Tanzania

Utawala wa CCM ni Alpha na Omega Tanzania

Tlaatlaah

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2023
Posts
48,068
Reaction score
39,010
Na hiyo ikimaanisha kwamba, ni wazi CCM ndio chama cha siasa cha mwanzo na mwisho kuitawala Tanzania. Hakuna uwezekano, wala hakuna dalili za kuwepo kwa chama kingine cha siasa cha kuitawala Tanzania au kuongoza serikali ya wananchi wa Tanzania badala ya CCM. Ama kwa hakika CCM ni mpango wa Mungu mwenyewe.

CCM includes all that can be together, and fairly and squarely holding everything on behalf of good people of the beautiful republic of Tanzania.

Harambee kuhusisha kila mtanzania popote alipo sio jambo dogo au la kawaida. Na hapo ndipo kila mdau anashuhudia uzalendo na umoja wa waTanzania katika kuitetea CCM na kuitetea serikali sikivu ya CCM.
Kidumu Chama Cha mapinduzi.🐒

Mungu Ibariki Tanzania.
 
Unaamini kwamba siku moja na wewe utskuwa mbunge au waziri kupitia CCM

Hii inakufanya uwe kama mwendawazimu

Hizi ni akili za wanavyuo
 
Unaamini kwamba siku moja na wewe utskuwa mbunge au waziri kupitia CCM

Hii inakufanya uwe kama mwendawazimu

Hizi ni akili za wanavyuo
ni muhimu zaidi kuzingatia ukweli huo gentleman,

uwaziri mara ngapi aise 🐒
 
Na hiyo ikimaanisha kwamba, ni wazi CCM ndio chama cha siasa cha mwanzo na mwisho kuitawala Tanzania. Hakuna uwezekano, wala hakuna dalili za kuwepo kwa chama kingine cha siasa cha kuitawala Tanzania au kuongoza serikali ya wananchi wa Tanzania badala ya CCM. Ama kwa hakika CCM ni mpango wa Mungu mwenyewe.

CCM includes all that can be together, and fairly and squarely holding everything on behalf of good people of the beautiful republic of Tanzania.

Harambee kuhusisha kila mtanzania popote alipo sio jambo dogo au la kawaida. Na hapo ndipo kila mdau anashuhudia uzalendo na umoja wa waTanzania katika kuitetea CCM na kuitetea serikali sikivu ya CCM.
Kidumu Chama Cha mapinduzi.🐒

Mungu Ibariki Tanzania.
Walisema hivyo Sudan, Iraq, Libya hata chama cha Moi😂😂 Hapo Tanzania ni matter of time wakitokea wanajeshi, polisi na usalama ambao hawataki ujinga ujinga nchi inabadilika
 
Acha kukufuru.
huo ni ukweli mtupu gentleman, hakuna mbadala wa utawala dhidi ya CCM nchi hii.
CCM ni Alpha na Omega, mwanzo na mwisho. Hili liko wazi kabisa haihitaji digrii kufahamu 🐒
 
Na hiyo ikimaanisha kwamba, ni wazi CCM ndio chama cha siasa cha mwanzo na mwisho kuitawala Tanzania. Hakuna uwezekano, wala hakuna dalili za kuwepo kwa chama kingine cha siasa cha kuitawala Tanzania au kuongoza serikali ya wananchi wa Tanzania badala ya CCM. Ama kwa hakika CCM ni mpango wa Mungu mwenyewe.

CCM includes all that can be together, and fairly and squarely holding everything on behalf of good people of the beautiful republic of Tanzania.

Harambee kuhusisha kila mtanzania popote alipo sio jambo dogo au la kawaida. Na hapo ndipo kila mdau anashuhudia uzalendo na umoja wa waTanzania katika kuitetea CCM na kuitetea serikali sikivu ya CCM.
Kidumu Chama Cha mapinduzi.🐒

Mungu Ibariki Tanzania.
Naunga mkono hoja kwa asilimia 100% na huu ndio ukweli wa mambo, kama kuna anayebisha. abishe kwa kujifurahisha tuu yeye na nafsi yake!
P
,
 
Ni kweli chini ya rais rostuum na waziri mkuu habinderi singer, na mama kawekwa
 
Na hiyo ikimaanisha kwamba, ni wazi CCM ndio chama cha siasa cha mwanzo na mwisho kuitawala Tanzania. Hakuna uwezekano, wala hakuna dalili za kuwepo kwa chama kingine cha siasa cha kuitawala Tanzania au kuongoza serikali ya wananchi wa Tanzania badala ya CCM. Ama kwa hakika CCM ni mpango wa Mungu mwenyewe.

CCM includes all that can be together, and fairly and squarely holding everything on behalf of good people of the beautiful republic of Tanzania.

Harambee kuhusisha kila mtanzania popote alipo sio jambo dogo au la kawaida. Na hapo ndipo kila mdau anashuhudia uzalendo na umoja wa waTanzania katika kuitetea CCM na kuitetea serikali sikivu ya CCM.
Kidumu Chama Cha mapinduzi.🐒

Mungu Ibariki Tanzania.
 

Attachments

  • IMG-20250813-WA0003.jpg
    IMG-20250813-WA0003.jpg
    61.4 KB · Views: 23
Naunga mkono hoja kwa asilimia 100% na huu ndio ukweli wa mambo, kama kuna anayebisha. abishe kwa kujifurahisha tuu yeye na nafsi yake!
P
,

2192C47C-C140-406E-9CC2-FCFE320F2CFB.jpeg
 
Back
Top Bottom