Utashi Wa Dr. Slaa na Chadema waanza kunitia mashaka...


Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
634,713
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 634,713 280
Kweli tulishabikia sana Chadema lakini wenzetu husema mwanajeshi bora huonekana siku kuna vita na hapa Dr. SLaa na Chadema bila ya kuwaficheni wanapata maksi kidogo nayo ni "D"...............................Nitafafanua............................

Leo gazeti la Mwanahalisi linatuhabarisha ya kuwa Dr. Slaa akidai ya kuwa watamshitaki JK Mahakamani kama hataanzisha mchakato wa katiba mpya.................jamani huyu ni mwanasheria kweli au mbambaishaji?

JK na CCM kwenye Ilani yao ya uchaguzi hawajawaahidi watanzania katiba mpya sasa utampeleka mahakamani kwa kutotekeleza Ilani ya chama chako ambacho kimeshindwa uchaguzi na wewe kukiri kwa kutokwenda mahakamani na kudai haki yako ya kimsingi.......................................

Huu kama siyo udhaifu wa kiuongozi basi nini?
 
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,356
Likes
27
Points
135
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,356 27 135
hujawahi kumshabikia slaa wala chadema acha unafiki
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
634,713
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 634,713 280
hujawahi kumshabikia slaa wala chadema acha unafiki
Nina zaidi ya makala 50 kabla na baada ya uchaguzi zakuifagilia Chadema na Dr. Slaa......................kwa hiyo check your facts properly before you ooze out this halitosis...........................

Moja ya makala hiyo ni.........................."After Nyerere, only Dr Slaa has moral authority.".......................JF iliipa five stars kutokana na umuhimu wake........................na zipo nyingine nyingi...................five starred articles.........................
 
Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2009
Messages
1,152
Likes
144
Points
160
Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2009
1,152 144 160
dont degrade yourself to that extent. Mamboa mengi yanyoandikwa magazetini ni kwa mtazamo wa mwandishi/waandishi. Hata tamko la chadema la kutotambua matoke kwa kiwango was distorted ni maan chadema wakalazimika to the facts right.
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
Nina zaidi ya makala 50 kabla na baada ya uchaguzi zakuifagilia Chadema na Dr. Slaa......................kwa hiyo check your facts properly before you ooze out this halitosis...........................

Moja ya makala hiyo ni.........................."After Nyerere, only Dr Slaa has moral authority.".......................JF iliipa five stars kutokana na umuhimu wake........................na zipo nyingine nyingi...................five starred articles.........................
ndugu yangu kuna watu wamegeuza jukwaa hili kuwa la upatu kwa chadema, wao nanataka yaliyomo mioyoni mwao ndio yawe kwa wengine, if you dare to speak the truth utaambulia matusi tupu, yaani mpaka hili jukwaa limekuwa la upuuzi tu
 
D

dotto

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
1,722
Likes
21
Points
135
D

dotto

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
1,722 21 135
Kweli tulishabikia sana Chadema lakini wenzetu husema mwanajeshi bora huonekana siku kuna vita na hapa Dr. SLaa na Chadema bila ya kuwaficheni wanapata maksi kidogo nayo ni "D"...............................Nitafafanua............................

Leo gazeti la Mwanahalisi linatuhabarisha ya kuwa Dr. Slaa akidai ya kuwa watamshitaki JK Mahakamani kama hataanzisha mchakato wa katiba mpya.................jamani huyu ni mwanasheria kweli au mbambaishaji?

JK na CCM kwenye Ilani yao ya uchaguzi hawajawaahidi watanzania katiba mpya sasa utampeleka mahakamani kwa kutotekeleza Ilani ya chama chako ambacho kimeshindwa uchaguzi na wewe kukiri kwa kutokwenda mahakamani na kudai haki yako ya kimsingi.......................................

Huu kama siyo udhaifu wa kiuongozi basi nini?
Sidhani kama umelisoma hilo gazeti.Umekurupuka kama kibaka. Hakusema atamshitaki mahakamani. Kanunue gazeti ni Tshs.500/= tu. Usilete hoja hapa bila utafiti tosha. Hukuwa wa chadema wewe usitudanganye.
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
393
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 393 180
Nasita kuchangia hoja ambayo haikufanyiwa utafiti wa kutosha.
Naamini kwamba pamoja na kumsusia kikwete bado ameshaapishwa na anaendelea kuwa rais wa tanzania mpaka atakapomaliza muhula wake.
ila kitu kimoja dhahiri ni kwamba Upinzani ulishinda ila dola iliiba kura kwa niaba ya ccm.

Naangalia yanayoendelea bila kushabikia. najua wengi mna homa ya bara za la mawaziri ambao watapewa ulaji mpya wa kuwatafuna watanzania kwa another 5 yrs.
 
M

Msengapavi

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2008
Messages
6,557
Likes
4,789
Points
280
M

Msengapavi

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2008
6,557 4,789 280
We ndo unajiita public policy analyst. You obviously have a long way to become a real one!
 
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
4,003
Likes
1,443
Points
280
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
4,003 1,443 280
Naogopa saaaana kusema chochote hapa! Wacha niitumie fursa hii kufanya utafiti wa kina na nitakuja na majibu :teeth:
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
150
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 150 160
Thanks rutashibanyuma

Nadhani slaa amekusikia kwani me memba wa JF
 
M

mbarbaig

Senior Member
Joined
Feb 10, 2009
Messages
151
Likes
11
Points
35
M

mbarbaig

Senior Member
Joined Feb 10, 2009
151 11 35
Kweli tulishabikia sana Chadema lakini wenzetu husema mwanajeshi bora huonekana siku kuna vita na hapa Dr. SLaa na Chadema bila ya kuwaficheni wanapata maksi kidogo nayo ni "D"...............................Nitafafanua............................

Leo gazeti la Mwanahalisi linatuhabarisha ya kuwa Dr. Slaa akidai ya kuwa watamshitaki JK Mahakamani kama hataanzisha mchakato wa katiba mpya.................jamani huyu ni mwanasheria kweli au mbambaishaji?

JK na CCM kwenye Ilani yao ya uchaguzi hawajawaahidi watanzania katiba mpya sasa utampeleka mahakamani kwa kutotekeleza Ilani ya chama chako ambacho kimeshindwa uchaguzi na wewe kukiri kwa kutokwenda mahakamani na kudai haki yako ya kimsingi.......................................

Huu kama siyo udhaifu wa kiuongozi basi nini?
Umesoma gazeti vizuri au umesoma heading tu? Pls do not degrade urself...read fully ...ulipasi vipi mitihani yako wewe?
 
B

Byendangwero

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
872
Likes
5
Points
0
B

Byendangwero

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
872 5 0
Bila ya kujali nini kinachosemwa kwenye gazeti husika, mvutano huu ni ishara tosha ya kuwa hivi sasa kuna ombwe linalofanya watu wenye mapenzi na chadema washindwe kujua kinachoendelea. It's about time chadema should pull up it's socks and show the way. You can never expect to win if you negotiate from a position of weakness. The tyranny of the status quo can only be overturned by a crises- real or perceived. chadema will only succeed to bring meaningful change if it can succeed to throw ccm into such a crises.
 
M

Magobe T

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2008
Messages
3,061
Likes
395
Points
180
M

Magobe T

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2008
3,061 395 180
Kweli tulishabikia sana Chadema lakini wenzetu husema mwanajeshi bora huonekana siku kuna vita na hapa Dr. SLaa na Chadema bila ya kuwaficheni wanapata maksi kidogo nayo ni "D"...............................Nitafafanua............................

Leo gazeti la Mwanahalisi linatuhabarisha ya kuwa Dr. Slaa akidai ya kuwa watamshitaki JK Mahakamani kama hataanzisha mchakato wa katiba mpya.................jamani huyu ni mwanasheria kweli au mbambaishaji?

JK na CCM kwenye Ilani yao ya uchaguzi hawajawaahidi watanzania katiba mpya sasa utampeleka mahakamani kwa kutotekeleza Ilani ya chama chako ambacho kimeshindwa uchaguzi na wewe kukiri kwa kutokwenda mahakamani na kudai haki yako ya kimsingi.......................................

Huu kama siyo udhaifu wa kiuongozi basi nini?
1. Nilichosikia kutoka 'the horse's mouth' - kutoka kwa Mbowe na Dr Slaa ni kwamba matokeo yalichakachuliwa.
2. Kwa upande wa wabunge wale ambao, matokeo yao yamechakachiliwa wanaweza kwenda mahakamani kwa vile Katiba ya Jamhuri ya Muungano haikatazi kufanya hivyo.
3. Kwa upande wa rais, Tume ya Taifa ya Uchaguzi ikishatangaza kwamba mtu fulani amechaguliwa kuwa Rais kwa mujibu wa ibara hii, basi hakuna Mahakama yoyote itakayokuwa na mamlaka ya
kuchunguza kuchaguliwa kwake [Ibara 40(7)].
4. Kutambuwa hili la mwisho wabunge wa Chadema waliamua kumshtaki Rais kwa umma kwa kutoka nje ya Bunge kabla ya Rais Jakaya Kikwete hajatoa hotuba kwa vile walijua ndio njia pekee ya kuwasilisha ujumbe wao kuwa hawakubaliana na mfumo/mchakato uliotumika kumweka madarakani.

5. Hivyo, mimi naamini zaidi nilichokisikia kutoka kwa wahusika wenyewe kuliko kile ambacho wewe unakisema umekisoma gazetini kwa vile naamini gazeti siyo Mbowe, Dr Slaa au Chadema.
 

Forum statistics

Threads 1,236,952
Members 475,327
Posts 29,274,470