Utapeli kwa kushirikiana na jeshi la polisi?

secret file

JF-Expert Member
Sep 10, 2019
3,687
2,000
Waambie hao wanunuzi waache ujinga wanaponunua kitu dukani wadai risiti tena ya TRA no receipt no business. Risiti ndio shahidi wako mkuu kwenye issue kama hizo
 

Jovanny hm

Member
Jun 5, 2019
31
125
Waambie hao wanunuzi waache ujinga wanaponunua kitu dukani wadai risiti tena ya TRA no receipt no business....
risiti ndio shahidi wako mkuu kwenye issue kama hizo
Receipt ni jambo la muhimu sana, ila rafiki yangu walimpa risiti feki zile za kuandika kwa mkono na yeye akaamini..
 

Wuondruok

Senior Member
Jul 2, 2019
127
250
Aisee hii style hata hapa Dar ipo, kuna mtu amelipishwa 1 M kwa njia hiyo hiyo.
Yeye ulinunua simu Kariakoo akaacha Box dukani. Baada ya miezi 6 hivi naye akapigiwa simu aende Polisi kituo kipo maeneo ya Makumbusho. Eti kuna mtu kuibiwa vitu na moja wapo ni simu. Kwenda Polisi anakuta lile box aliloliacha dukani, akajieleza lakini wapi. Risiti tayari ilishafutika maandishi ikala kwake..
 

BASIASI

JF-Expert Member
Sep 20, 2010
8,936
2,000
RESIT PEKEE AISAIDII ANAWEZAKANA AANDIKE NA IME NAMBA KWENYE RESIT NA HUYOMWAMBA ASAINI MYAMALIZE
Waambie hao wanunuzi waache ujinga wanaponunua kitu dukani wadai risiti tena ya TRA no receipt no business. Risiti ndio shahidi wako mkuu kwenye issue kama hizo
 

BASIASI

JF-Expert Member
Sep 20, 2010
8,936
2,000
Aisee hii style hata hapa Dar ipo, kuna mtu amelipishwa 1 M kwa njia hiyo hiyo.
Yeye ulinunua simu Kariakoo akaacha Box dukani. Baada ya miezi 6 hivi naye akapigiwa simu aende Polisi kituo kipo maeneo ya Makumbusho. Eti kuna mtu kuibiwa vitu na moja wapo ni simu. Kwenda Polisi anakuta lile box aliloliacha dukani, akajieleza lakini wapi. Risiti tayari ilishafutika maandishi ikala kwake..
WALE FB WOTE UNAOONA WANAUZA SIMU WENGGNE WAMEJITENGENEZEA NA MAGRP WANAJIITA NUNUA NA KUUZA MWNGINE UZA FASTA WEWEE USINUNUE SIMU KULE UTAZAAA MAPACHA UTATAMAN KWANN COVID ILIKUACHA
 

Alphonce Kagezi

JF-Expert Member
Sep 29, 2015
304
250
Nadhani ikiwa mtoa post ana evidence zisizo tia shaka kuhusiana na post yake inayoelezea utapeli.
Ni vema awasilishe Jeshi la polisi au takukuru au usalama wa taifa kwa uchunguzi zaidi.
Ikiwa maelezo alietoa post yatakuwa na evidence toshelezi post hii itashughulikiwa kikamilifu
 

mhshemdoe

JF-Expert Member
Feb 1, 2017
335
500
Nadhani ikiwa mtoa post ana evidence zisizo tia shaka kuhusiana na post yake inayoelezea utapeli.
Ni vema awasilishe Jeshi la polisi au takukuru au usalama wa taifa kwa uchunguzi zaidi.
Ikiwa maelezo alietoa post yatakuwa na evidence toshelezi post hii itashughulikiwa kikamilifu
Kweli kabisa tena iwe TAKUKURU, kituo cha polisi anaweza asipate msaada.
 

Jovanny hm

Member
Jun 5, 2019
31
125
Nadhani ikiwa mtoa post ana evidence zisizo tia shaka kuhusiana na post yake inayoelezea utapeli.
Ni vema awasilishe Jeshi la polisi au takukuru au usalama wa taifa kwa uchunguzi zaidi.
Ikiwa maelezo alietoa post yatakuwa na evidence toshelezi post hii itashughulikiwa kikamilifu
Ili kupeleka case kama hii kituoni inabidi kuwe na concrete evidences, labda huko TAKUKURU kidogo nasikiaga wanaweza wakaweka mitego yao.
 

Jovanny hm

Member
Jun 5, 2019
31
125
Aisee hii style hata hapa Dar ipo, kuna mtu amelipishwa 1 M kwa njia hiyo hiyo.
Yeye ulinunua simu Kariakoo akaacha Box dukani. Baada ya miezi 6 hivi naye akapigiwa simu aende Polisi kituo kipo maeneo ya Makumbusho. Eti kuna mtu kuibiwa vitu na moja wapo ni simu. Kwenda Polisi anakuta lile box aliloliacha dukani, akajieleza lakini wapi. Risiti tayari ilishafutika maandishi ikala kwake..
OMG!
 

Ndama dume

JF-Expert Member
Nov 1, 2019
861
1,000
Jamani kama unashida na simu na computer used zama ebay mwenyewe au Amazon unavuta kitu safi mpaka raha acheni kupigwa hivi mwishoe unauziwa kitu feki
 

Prince Mhando

JF-Expert Member
Mar 25, 2014
6,279
2,000
kwanini ujinunulishe vitu vilivyotumika.....?
kwanini ununue vitu kwenye maduka yanayotembea....?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom