proxy
JF-Expert Member
- Jul 3, 2016
- 1,481
- 1,356
Leo asubuhi sana nimeamushwa na ujumbe huu kutoka namba 062953411* bila shaka hii ni namba ya Hallotel, ombi langu kwa Kampuni ya Hallotel ni kwamba watoe ushirikiano kwa vyombo vya ulinzi na usalama ili kuwabaini hawa watu wanaoharibu taswira ya kampuni yao
"Hongera!!!
Namba yako imechaguliwa kushinda Tsh10,000,000 katika droo ya JUMATAMU JENGA na BIKO.Ili uweze kutangazwa mshindi unatakiwa ulipie UPFRONT FEE (ADA YA UTANGULIZI) ambayo ni bima ya ushindi wako asilimia 0.53% sawa na Tsh53,000 kupitia namba 065361775* kisha utapigiwa simu ukiwa umeunganishwa na vyombo vya habari kuutangazia umma ushindi wako.
LIPA MAPEMA ILI USIPOTEZE NAFASI YA USHINDI
BIKO Mshiko Nje! Nje!
UJUMBE HUU NI SIRI,USIUTOE HADHARANI"
"Hongera!!!
Namba yako imechaguliwa kushinda Tsh10,000,000 katika droo ya JUMATAMU JENGA na BIKO.Ili uweze kutangazwa mshindi unatakiwa ulipie UPFRONT FEE (ADA YA UTANGULIZI) ambayo ni bima ya ushindi wako asilimia 0.53% sawa na Tsh53,000 kupitia namba 065361775* kisha utapigiwa simu ukiwa umeunganishwa na vyombo vya habari kuutangazia umma ushindi wako.
LIPA MAPEMA ILI USIPOTEZE NAFASI YA USHINDI
BIKO Mshiko Nje! Nje!
UJUMBE HUU NI SIRI,USIUTOE HADHARANI"