platozoom
JF-Expert Member
- Jan 24, 2012
- 9,548
- 11,538
Ukiachilia mbali Jukwaa hili kuwa na thread za mapenzi kwa sana lakini pia linahusu mahusiano yetu pia hata kama si ya kimapenzi. Na hapa nalenga kwenye utani wa makabila yetu. Pengine siku hizi vijana hatuzingatii saana utani huu lakini mimi binafsi huwa nafurahishwa sana napoona watu wanataniana (utani wa wa jadi).
Kama Msukuma/Mnyamwezi na Mzigua,Mbondei, Mgogo, Mngoni, Mhehe, Mzaramo n.k. ( Fixed Point/ Mzee Mwanakijiji V/S Kaunga na Sikonge
Mzaramo/mdengereko na Kwa Mngoni na Mmakonde ( hapa kuna Mwanamtokapabaya V/S Zinduna)
Mkurya na Mnyiramba ( Mwita Maranya V/S Mwigulu Mchemba)
Mjaluo kwa Mhaya ( @nyakwariantony V/S Bishanga)
Ukiachilia mbali mifano hiyo (inaweza kuwa kweli 99%), bado wapo wanaoendeleza utamaduni huu wa utani na labda niulize kama bado ina maana yeyote zama hizi........Ingawa nasikia (sina hakika) kwamba makabila ya Kihamitiki hayana uatamaduni huu wa utani wa kimakabila.
Karibuni.
Kama Msukuma/Mnyamwezi na Mzigua,Mbondei, Mgogo, Mngoni, Mhehe, Mzaramo n.k. ( Fixed Point/ Mzee Mwanakijiji V/S Kaunga na Sikonge
Mzaramo/mdengereko na Kwa Mngoni na Mmakonde ( hapa kuna Mwanamtokapabaya V/S Zinduna)
Mkurya na Mnyiramba ( Mwita Maranya V/S Mwigulu Mchemba)
Mjaluo kwa Mhaya ( @nyakwariantony V/S Bishanga)
Ukiachilia mbali mifano hiyo (inaweza kuwa kweli 99%), bado wapo wanaoendeleza utamaduni huu wa utani na labda niulize kama bado ina maana yeyote zama hizi........Ingawa nasikia (sina hakika) kwamba makabila ya Kihamitiki hayana uatamaduni huu wa utani wa kimakabila.
Karibuni.
Last edited by a moderator: