Utani Mbaya Kwa Rais Wetu...

Kwani shida ya huyu tulie nae in ubabe au empty head?
 
Haya mambo ya papai sijui mbuzi kukutwa na Corona inabidi tuwe tunachat huko PM
 
CC:Fayza Fox
In God we Trust
 
Khantwe ana nywele ndefu siku hizi ?
@khantwe angekuwa na nywele ndefu kama huyo mbona tungekoma [emoji38][emoji38][emoji38][emoji23][emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji2445][emoji2445][emoji2445][emoji377][emoji377][emoji377]

"رمضان كريم وصوم مقبول"
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…